Help paypal bị distuped $1k, Help

Reactions
0
MR
0.000

nó gửi personal mà vẫn dis đc.
ai cao thủ, giúp mình vs
xin hậu tạ ^^
thanks.
inbox mình nhé!

ai cao thủ, giúp mình vs
xin hậu tạ ^^
thanks.
inbox mình nhé!

Hình như trong mail của PP nói cái này là nó mở charge back thì phải @@!

Cái này thì hơi khó rồi bạn, vì phụ thuộc nhiều vào bank hơn là Paypal. Bank nó quyết định giao dịch đó là gian lận nó hủy thì Paypal cũng không làm đc gì hơn.

giờ phải làm ntn đây bác
@@
thees này khác gì scam
cái này nhiều khả năng là bạn giao dịch với acc Paypal bị hack, hoặc là paypal tự tạo nhưng add credit card chôm chỉa vào, nên giờ chủ thẻ yêu cầu ngân hàng hủy giao dịch đó.

20 củ không phải 20 lá mí đâu vote chủ thớt khô máu với nó đi.
Trình bày cho anh em xem chi tiết bác giao dịch với nó về vấn đề gì rồi nhờ SMOD @animax1991 hỗ trợ gọi lên Paypal giúp xem sao. Đừng bỏ cuộc vì nếu ta ko dám thử thì mọi thứ cũng chỉ là con số 0 còn nếu thử thì 50-50 nhé :D

Ngại nhất là giao dịch số tiền lớn bằng paypal vì vào 1 ngày xấu trời nào đó vẫn bị dis ngược vì chế độ 180 ngày của paypal. nên ai có ý định buôn bán bằng paypal thì phải giữ lại chứng từ đến hết 6 tháng cho chắc ăn

ai cao thủ, giúp mình vs
xin hậu tạ ^^
thanks.
inbox mình nhé!

Mình từng bị và win case kiểu này
Cái này nó mở chargeback từ bank, số tiền tạm thời sẽ bị đảo ngược, nhưng ko phải mất luôn
Bạn chuẩn bị những document sau để paypal gửi cho card issuer. Chính card issuer quyết định số tiền này , nếu bạn win thì tầm 1,5 - 2 tháng sau 1000 này sẽ avaiable trong Paypal của bạn

1. Mô hình kinh doanh loại mặt hàng
  2. Hệ thống security của bạn
  3. Bằng chứng giao hàng
  4. IP của buyer mà bạn get ra đc trong payment gateway ( có thì tốt )
  5. History giao dịch có liên quan
Cái này call cũng ko giải quyết đc, chỉ có document quyết định vụ này. Bạn nhờ @PhạmThi fake document tầm 30 - 60 %, vì case này tương đối khó làm

paypal mà gặp scammer dispute thì xong, vì mình đâu có bằng chứng giao hàng...Mình giao dịch sau 60 ngày, còn bị nó dispute, may mắn lắm mới gặp người đàng hoàng để giao dịch, còn không thì rủi ro cao lắm.

Mình từng bị và win case kiểu này
Cái này nó mở chargeback từ bank, số tiền tạm thời sẽ bị đảo ngược, nhưng ko phải mất luôn
Bạn chuẩn bị những document sau để paypal gửi cho card issuer. Chính card issuer quyết định số tiền này , nếu bạn win thì tầm 1,5 - 2 tháng sau 1000 này sẽ avaiable trong Paypal của bạn

1. Mô hình kinh doanh loại mặt hàng
  2. Hệ thống security của bạn
  3. Bằng chứng giao hàng
  4. IP của buyer mà bạn get ra đc trong payment gateway ( có thì tốt )
  5. History giao dịch có liên quan
Cái này call cũng ko giải quyết đc, chỉ có document quyết định vụ này. Bạn nhờ @PhạmThi fake document tầm 30 - 60 %, vì case này tương đối khó làm
nó còn phụ thuộc vào cái giao dịch kia.... là giao dịch cái gì ?
mua hàng hoá thì còn may ra.... chứ mua bán $ thì thôi khỏi
bác acevnn đúng là pro, nói quá chuẩn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week