Waiting for Answer Paypal bị Hacker chuyển tiền nhờ pro giúp

Status
Not open for further replies.
vinacaptcha: nguồn là nguồn thu pp
vinacaptcha: tớ hok check chính chủ pp
vinacaptcha: tớ thu pp chỉ cần check đúng nguồn sạch là thu thôi.

Như này có được cho là hợp lý không mọi người.. khi không check đúng chính chủ pp để mua pp

Đang nói chuyện với chủ topic.
$445 mới xúc hồi sáng này từ nick YM: tieuphongtran862

Bước đầu thấy rằng: Nếu chủ thớt là đúng chính chủ pp này thì coi như người kia đã hack dc pass paypal của thớt và sell $ cho tớ.

nếu k bị keylog thì chủ thớt hay dùng chung pass rồi
paypal là chỉ t log.. t bị limit cung không phải là it mail pp, nên dùng rất cẩn thận, chỉ tớ biết pass và chỉ 1 máy login ko bao giờ dùng chung.:(

VInacapCha Uy tín giao dịch vài lần rồi chắc chủ thớt bị hack PP thôi

:rolleyes: vui nhỉ . Thế cái tên hack có gợi cho bạn đến ai ko

vinacaptcha: nguồn là nguồn thu pp
vinacaptcha: tớ hok check chính chủ pp
vinacaptcha: tớ thu pp chỉ cần check đúng nguồn sạch là thu thôi.

Như này có được cho là hợp lý không mọi người.. khi không check đúng chính chủ pp để mua pp
Phải rồi cậu! Người mua PP chỉ check nguồn thôi! Chứ check chính chủ nữa thì làm sao mà mua được! :)

Chưa chi chủ thớt mở dispute, paypal tạm hold $445 lại chờ giải quyết. Chuyện này không ngoại trừ trường hợp tớ bị đâm, tớ chả tiếc $445 này, nhưng để xem chủ thớt xử lý ra sao?

Rửa qua PM thế này thì chắc toạch rồi. PP đã bị hack pass và RIP chủ thớt.

Công nhận là chán cái thằng PP này kinh.Limit thì liên tục.

Còn bảo mật thì nó cứ tồ tồ sao á. Chỉ cần mất pass là coi như xong acc, change toàn bộ thông tin từ A tới Z mà không cần 1 cái email confirm nào hết cho chính chủ. Chuyển tiền thì chỉ cần 1 cái nhấp chuột nhẹ tựa lông hồng.

Hic. Vụ này nếu thực là pp bị hack thì bác vina khả năng mất tiền. Còn chủ top nhận lại đc pp, kéo theo là một đợt bão pp rồi ...

căng thẳng thế nhỉ! mình cứ nghĩ là PP là an toàn nhất, giờ phải nghĩ lại rồi! không ngờ có thằng cao thủ hack vậy! :confused:

chủ thớt cũng bị hại nên mở dispute là đúng rồi mà, vinacaptcha cũng bị hại. vậy giờ phải làm sao, thằng scam nó lấy $ chuồn rồi. chắc thiệt hại nghiêng về vinacaptcha rồi. chia buồn cùng bác

Rửa qua PM thế này thì chắc toạch rồi. PP đã bị hack pass và RIP chủ thớt.

Công nhận là chán cái thằng PP này kinh.Limit thì liên tục.

Còn bảo mật thì nó cứ tồ tồ sao á. Chỉ cần mất pass là coi như xong acc, change toàn bộ thông tin từ A tới Z mà không cần 1 cái email confirm nào hết cho chính chủ. Chuyển tiền thì chỉ cần 1 cái nhấp chuột nhẹ tựa lông hồng.
thế nhưng bạn là chính chủ thì hack đằng trời cũng bị lấy lại như thường, PP nó tương đương với ngân hàng thật ý, hack đi có ngày vào song sắt.

Chính sách của PP là không exchange nên mua bán thế này là phạm TOS nó có quyền close tài khoản nếu phát hiện

Đứng ở giữa mình thấy chủ topic dispute là ko đúng dù là cậu bị hack hay ko thì ko biết nhưng là 1 giao dịch buôn bán thì khi đã giao dịch xong tiền đã chuyển là xong. Giờ cậu nói là cậu bị hack rồi cậu dispute thì khác gì scam :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week