paypal bị limit đã được gỡ thành công

utni1989

Junior
Reactions
32
MR
0.000
paypal cua mình sau khi nhận $ từ nét .with về bank thì bị limit .sau khi nhờ cậu @PhạmThi giúp đỡ thì paypal của mình đã đuợc gỡ limit thành công.trong nét mình có hơn 200$. mình đưa pass cho tự làm, mà gỡ xong cũng ko scam $PP .thanks cậu nhiều nha. chúc cậu thành công trong công việc @PhạmThi

Attachments

32.2 KB · Views: 84
    23.7 KB · Views: 82
    52.5 KB · Views: 82
ông ấy kiếm còn nhiều hơn thím thì scam của thím chẳng khác nào tự đập vỡ nồi cơm của mình???? @PhạmThi

paypal cua mình sau khi nhận $ từ nét .with về bank thì bị limit .sau khi nhờ cậu @PhạmThi giúp đỡ thì paypal của mình đã đuợc gỡ limit thành công.trong nét mình có hơn 200$. mình đưa pass cho tự làm, mà gỡ xong cũng ko scam $PP .thanks cậu nhiều nha. chúc cậu thành công trong công việc @PhạmThi

já 1 lần đi khách của @PhạmThi đến hơn 4tr lận cam 200$ của bác mag tiếg :v

thằng này bị điên à? thích banned ko?

4 triệu đã là gì? 40 triệu đây nè:

https://mmo4me.com/threads/thong-ke-thiet-hai-boss-auto.262439/page-6#post-4905165
thằng này bị điên à? thích banned ko?

4 triệu đã là gì? 40 triệu đây nè:

https://mmo4me.com/threads/thong-ke-thiet-hai-boss-auto.262439/page-6#post-4905165
e ko f~ là thằg bác ơi :v
pửa e coi já đi khách bác cỡ đó mà ai dè lên já cao hơn s e pék đc :oops:

thank bạn, chúc bạn kiếm $ cũng luôn thành công :D
gỡ dc PP cũng bt với mình, nhưng giúp bạn gỡ xong limit để nhận đc đợt tiền NET pay đợt tới mới quan trọng, ko bị cancel thì khổ, ĐIỀU ĐÓ MỚI QUAN TRỌNG, VÀ MÌNH RẤT VUI VÌ GIÚP ĐƯỢC BẠN

ông ấy kiếm còn nhiều hơn thím thì scam của thím chẳng khác nào tự đập vỡ nồi cơm của mình???? @PhạmThi

chính xác, UY TÍN thì có thể kiếm tiền tỉ chứ ham hố gì mấy triệu lẻ
nhất là mình gỡ PP cho khách gặp suốt các acc 10k~20k$, cũng chẳng thèm scam để mà mất miếng đất làm ăn LÂU DÀI, scam 1 phát là cả đời ko danh chính ngôn thuận, ko đường đường chính chính làm ăn = info thật đc nữa:

UP TẠM 1 EM HƠN 7K300$ CHO AE CHIÊM NGƯỠNG =]]

SAU KHI GỠ THÀNH CÔNG:

TÈN TÈN TEN, ĐƯỢC CÔNG GẦN 10 TRIỆU :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

1 VỤ ĐC CÔNG 40 TRIỆU :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

:rolleyes::rolleyes:

e ko f~ là thằg bác ơi :v
pửa e coi já đi khách bác cỡ đó mà ai dè lên já cao hơn s e pék đc :oops:

MÌNH VỪA ĐI VỚI MẸ BẠN ĐÊM QUA XONG, BẠN CÓ CHỊ GÁI KO? CÓ THÌ FREE CHO CHỊ GÁI BẠN KO TÍNH TIỀN :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::p

Last edited:
#Phạm Thị cho mình hỏi , nếu Paypal mới lập ko verify ko có gì cả , nhận vài chục $ từ người khác rồi sau 1 thời gian chuyển hết tiền cho 1 paypal khác thì có bị limit ko . Tiền paypal từ nguồn sạch

#Phạm Thị cho mình hỏi , nếu Paypal mới lập ko verify ko có gì cả , nhận vài chục $ từ người khác rồi sau 1 thời gian chuyển hết tiền cho 1 paypal khác thì có bị limit ko . Tiền paypal từ nguồn sạch

ver cũng có thể bị limit như thường (thậm chí dễ limit hơn, rồi ăn luôn 180, cái này do kinh nghiệm thực cmn tế chứng kiến tận mắt, acc mới toanh lập ra vứt đó ko xài 1 thời gian dài chưa có 1 gd nào cả, rảnh lôi ra xài, ver VCC vào 1 phát ra đê 180 ngày luôn)

muốn tránh limit thì chỉ có gỡ limit rồi sau đó mới thoải mái hơn dc, chứ có tránh lên giời, hôm qua vừa gặp 1 khách xài PP 4~5 năm chưa limit bao giờ, vài hôm trc vẫn ăn limit

ok ko sao :D
bác @PhạmThi cho hỏi co con PP nhận tiền từ site mà e pay vào mail, để 2 ngày sau e add cái mail đó vào tự nhiên đúng 3 tiếng tiền tự trả về site refund ấy, nó nói gì đó về tiền gì đó, sau ăn 180 ngày vậy có cách nào lấy lại số tiền trên ko nếu láy dc e hậu tạ bác 50% coi nhu công, cũng hơn 300$ lận

Reserve rồi :| lấy lại sao?

bác @PhạmThi cho hỏi co con PP nhận tiền từ site mà e pay vào mail, để 2 ngày sau e add cái mail đó vào tự nhiên đúng 3 tiếng tiền tự trả về site refund ấy, nó nói gì đó về tiền gì đó, sau ăn 180 ngày vậy có cách nào lấy lại số tiền trên ko nếu láy dc e hậu tạ bác 50% coi nhu công, cũng hơn 300$ lận

1/ khả năng là thằng Site nó cancel (vì chưa add mail vào PP, bên gửi sẽ thấy nút cancel, nó cancel thì = mất $ cho nó)

hoặc

2/ ko biết nội dung PP nói gì, nhưng khả năng là PP nghi ngờ gd đó ko sạch, tiền bẩn... nên PP reversed

3/ vào hoàn cảnh này thì mình ko cứu dc rồi, add $ vào acc pp, bị Site, Net díspute thì mình cứu đc (chưa thua vụ nào, toàn win bọn admin NETWORK nhiều vụ 3k$, 2k$... dù cheat $ của nó kiểu gì, mình vẫn win đc)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,548
173,737
Latest member
Hvt121199

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom