Suggest Paypal bị limit

Nói chung là xin lỗi bác nhiều....Em không biết phải tại em không nhưng xin lỗi bác trước vậy :(

Để coi có cách nào gỡ không....
gỡ gỡ cái nồi..:D ...nó sang bằng tất cả trong mùa bão và có ghi chữ ko thể kháng cáo là đi tong, có người nói en lịch như gió phone lên cho nó mà ko chưa đâu vào đâu :eek:.. mình cũng từng có kinh nguyệt 3 lần rồi nên hiểu:D. thôi ngồi đợi mùa thu rụng đê.

gỡ gỡ cái nồi..:D ...nó sang bằng tất cả trong mùa bão và có ghi chữ ko thể kháng cáo là đi tong, có người nói en lịch như gió phone lên cho nó mà ko chưa đâu vào đâu :eek:.. mình cũng từng có kinh nguyệt 3 lần rồi nên hiểu:D. thôi ngồi đợi mùa thu rụng đê.
danh doi 180 day vay

Mình cũng vừa bị ăn Mit xong =;
Gửi mail cho nó, nó kêu ko thể khiếu nại được :))
Account đã dùng 3 năm, lần đầu bị limited thế này :))
Kinh nghiệm:
+ Ko mua-bán paypal.
+ Cần thêm hoặc muốn rút ra thì rút từ visa hoặc withdraw về bank.
+ Chỉ nhận khi có thanh toán thực tế và tiền đảm bảo nguồn sạch.
Mình dùng 3 năm thấy ko có vấn đề gì, nên giờ chủ quan... chủ quan cái là ăn mít luôn =;

Rút từ visa là như nào bác :-o

Tối có bác kia hỏi e mà em nói bán rồi vì lỡ hứa bán cho bác heo tử thần :'( Ko ngờ giờ tiền mất, tật mang....

Ko có cách giải quyết đâu nhé mọi người :)
Mình nghĩ đợt này làm căng là do các lệnh cấm của US cho phía Nga do tình hình của crimea :))
Ko phải tự nhiên mà sau khi Crimea sáp nhập với Nga lại đồng loạt bị thế này...
Cả hãng thẻ visa-master cũng ko xử lý các giao dịch của các cá nhân đến từ Nga :))
Các account của USA, Ấn độ vs UK thì rất an toàn...
Khổ quá =;
Hôm vừa rồi bị limited, tưởng mình mình bị, hóa ra cả dây bị =;
Account của mình giao dịch với bọn Russia cũng nhiều, nhưng toàn tiền sạch và cũng chưa từng bị Dispute =;

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week