paypal chưa veri thì có thể nhận và chuyển tiền ko? dính limit ko ạ?

2368th

Junior
Reactions
17
MR
0.000
như tiêu đề à
chả là e đang định đầu tư vào ptc, mà ptc chỉ có pp, okpay
gói đầu tư là 80$, e sẽ mua của ai đó
pp của e chưa veri và có 2,5$ rồi
h e muốn mua của ai đó 80$, sau đó 1 đến 2 ngày sau e add vào site để mau gói nâng cấp
như vậy liệu có dính limit ko ạ?

nhận thì được mà chuyển thì hơi gay

Về nguyên tắc thì vẫn nhận chuyển bình thường với giới hạn cho phép.
Nhưng để đảm bảo thì bạn nên verify sử dụng sẽ yên tâm hơn bạn ak

Cũng ko sao đâu bác :) Em cũng từng mua paypal của 1 số bác chưa verified rồi, vẫn ok

như tiêu đề à
chả là e đang định đầu tư vào ptc, mà ptc chỉ có pp, okpay
gói đầu tư là 80$, e sẽ mua của ai đó
pp của e chưa veri và có 2,5$ rồi
h e muốn mua của ai đó 80$, sau đó 1 đến 2 ngày sau e add vào site để mau gói nâng cấp
như vậy liệu có dính limit ko ạ?

thoải mái thôi, nhưng bị giới hạn tieenf gửi nhận, 80$ thì thoải mái, còn limit thì ver hay không ver vẫn dễ dính như nhau :D

Bên mình vs muabank là 1 nhóm bạn. Bên muabank chuyên về hỗ trợ Paypal, Ebay, AMZ
Còn mình chuyên về thẻ điện thoại + sắp tới là thẻ trả trước

nhận được chuyển thì cũng chuyển được nhưng ít người nhận lắm. trước pp mình chưa veri vẫn chuyển cho bạn mình 1, 2 $ lẻ bình thường mà 2 bên ko bị gì cả

PP chưa verified thì vẫn nhận / gởi / rút về bank được nhưng có giới hạn về số tiền / 1 tháng

Thường PP chưa verified thì chỉ nên làm việc với PP có trust cao, chứ không đôi khi khó gởi tiền đi được.

Limit với PP là cực khó nếu hiểu cách làm việc của PP, limit lần đầu với PP VN là điều dễ hiểu vì VN rủi ro cao, sau này PP sẽ không limit nữa nếu biết dùng.

PP chưa verified thì vẫn nhận / gởi / rút về bank được nhưng có giới hạn về số tiền / 1 tháng

Thường PP chưa verified thì chỉ nên làm việc với PP có trust cao, chứ không đôi khi khó gởi tiền đi được.

Limit với PP là cực khó nếu hiểu cách làm việc của PP, limit lần đầu với PP VN là điều dễ hiểu vì VN rủi ro cao, sau này PP sẽ không limit nữa nếu biết dùng.
m veri thành công rồi b
hiện tại tk pp của mình có 4,5$
bây h mình mua 1 bạn nào đó bán pp khoảng 100$ đi
rồi 3 ngày say mình add vào site để đầu tư thì liệu có ổn ko b?

Ít kinh nghiệm đừng có mua bán PP, lời khuyên chân thành. Cứ add credit card vào PP để PP charged tiền khi bạn mua đồ online là được.

Mình thì chẳng ham, vì thời gian đó của mình kiếm nhiều tiền hơn, đang ngủ mà PP gởi mail tới tấp bạn đã nhận được tiền thì còn gì sướng bằng.

Ít kinh nghiệm đừng có mua bán PP, lời khuyên chân thành. Cứ add credit card vào PP để PP charged tiền khi bạn mua đồ online là được.

Mình thì chẳng ham, vì thời gian đó của mình kiếm nhiều tiền hơn, đang ngủ mà PP gởi mail tới tấp bạn đã nhận được tiền thì còn gì sướng bằng.
nhưng m cần tiền để đầu tư site b ak
khoảng 100$

nhưng m cần tiền để đầu tư site b ak
khoảng 100$
Thì nạp tiền VND vào cái thẻ credit card được add vào PP rồi mua, khi đó PP sẽ lấy tiền trong cái thẻ tín đụng đó

Bạn có PP dù có balance = $0 đâu có nghĩa là bạn không thanh toán được $100 qua PP

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week