Paypal chưa verify có thể nhận,chuyển tiền được ko?

becksbeckham

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Như tiêu đề, cho mình hỏi là tk pp chưa verify có thể nhận tiền và thanh toán được ko? Mình có làm trên adf.ly và được hưởng một số tiền, sắp đến ngày thanh toán nhưng ko biết là có thể nhận được ko nữa. Các bạn trả lới giúp mình, để mình yên tâm hơn. Cảm ơn.:binhsua25:

Tài khoản chưa verified vẫn có thể nhận, chuyển tiền về VN bình thường. Chỉ có điều khi giao dịch dễ bị limit, nếu bạn sử dụng lâu dài thì cũng nên verify nó đó . Thân chào. Chúc bạn kiếm dc nhiều $ từ mmo

Dễ bị limit nếu chuyển nhận nhiều lần trong thời gian ngắn, login trong cùng 1 thời gian ngắn nhưng IP khác nhau và nhiều thứ khác nữa, tốt nhất là làm cái thẻ visa rồi verify cho an toàn :)

số tiền chuyển nhận trong ngày cũng bị limit nữa

cảm ơn các bạn rất nhiều, nhưng vì tài khoản do các điểm ngân hàng ABC cách chổ mình khá xa nên việc đăng ký thẻ hơi bất tiền. Mình cũng chỉ thanh toán online qua paypal nên mình cũng ko cần rút tiền về VN, chỉ cần thanh toán được là minh yên tâm rồi.

Như tiêu đề, cho mình hỏi là tk pp chưa verify có thể nhận tiền và thanh toán được ko? Mình có làm trên adf.ly và được hưởng một số tiền, sắp đến ngày thanh toán nhưng ko biết là có thể nhận được ko nữa. Các bạn trả lới giúp mình, để mình yên tâm hơn. Cảm ơn.:binhsua25:

vô tư đi bạn..tiền sạch chả bao h limit đâu mà lo

À sẵn tiện cho mình hỏi luôn là trong tài khoản paypal cũ mình còn dư 27$, thế mình chuyển qua tài khoản mới bây giờ luôn có được ko?? Mình sợ là 1 ip mà có 2tk đăng nhập thì pp nó ko cho. :binhsua117:

À sẵn tiện cho mình hỏi luôn là trong tài khoản paypal cũ mình còn dư 27$, thế mình chuyển qua tài khoản mới bây giờ luôn có được ko?? Mình sợ là 1 ip mà có 2tk đăng nhập thì pp nó ko cho. :binhsua117:
làm 2 cái PP làm éo gì.1 cái không đủ xài à

PP chưa verify có thể nhận và chuyển tối đa 100$ trong ngày ~

Đăng nhập ít và khoảng thời gian cách nhau ra 1 chút thì ko sao cả ~

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week