Paypal Chuẩn Bị Scam Hay Sao Ấy

Được. PP scam tôi hiến dâng hết vài k$ trên pp cho nó. Còn bác thread sợ nó scam send hết tiền qua đây tôi xài hộ :(

Được. PP scam tôi hiến dâng hết vài k$ trên pp cho nó. Còn bác thread sợ nó scam send hết tiền qua đây tôi xài hộ :(
Bác Cứ Để Đó Đi . Vài Ngày Sau Đến Lượt Bác . Trên MMO Có E Bị Rồi Kìa . Không Tin Hỏi Nó Đi Thì Biết :rolleyes::rolleyes:

nói PP bố láo, mất dạy, làm việc ko theo nguyên tắc nhất định thì ok, nó làm việc theo CẢM HỨNG nữa, ko phải cứ đủ giấy tờ là xong

info thật, làm ăn thật, gửi giấy tờ chứng minh thật nhiều lúc còn ko cho qua...

mà fake thì vẫn qua đc !!!

còn nói PP scam thì vô lý, nó thiếu gì tiền mà đi lừa mấy đồng nhỏ cho mang tiếng, nó phải chịu trách nhiệm dưới pháp luật nữa chứ ko phải mình nó tung hoành trên thế giới đâu

mình ko bênh PP, vì m cũng rất ghét nó, vẫn 1 loại giấy tờ, mà acc gỡ qua, acc ko qua, rất là bực

nói PP bố láo, mất dạy, làm việc ko theo nguyên tắc nhất định thì ok, nó làm việc theo CẢM HỨNG nữa, ko phải cứ đủ giấy tờ là xong

info thật, làm ăn thật, gửi giấy tờ chứng minh thật nhiều lúc còn ko cho qua...

mà fake thì vẫn qua đc !!!

còn nói PP scam thì vô lý, nó thiếu gì tiền mà đi lừa mấy đồng nhỏ cho mang tiếng, nó phải chịu trách nhiệm dưới pháp luật nữa chứ ko phải mình nó tung hoành trên thế giới đâu

mình ko bênh PP, vì m cũng rất ghét nó, vẫn 1 loại giấy tờ, mà acc gỡ qua, acc ko qua, rất là bực
Mình Không Nói Thằng Chủ PP Scam . Mình Nói Lỡ Như Nhân Viên Nó Âm Thầm Ăn Sao Biết Đc . Mình Nói Không Phải Phóng Đại Đâu . Nhưng Giờ Chưa Có = Chứng Đưa Ra . Để Mình Tìm Bằng Chứng Post Lên Cho Xem :rolleyes::rolleyes:

èo sao nó ko tự dưng cho tớ ít $ xài nhì :(

Mình Không Nói Thằng Chủ PP Scam . Mình Nói Lỡ Như Nhân Viên Nó Âm Thầm Ăn Sao Biết Đc . Mình Nói Không Phải Phóng Đại Đâu . Nhưng Giờ Chưa Có = Chứng Đưa Ra . Để Mình Tìm Bằng Chứng Post Lên Cho Xem :rolleyes::rolleyes:

thằng nhân viên này ăn thì call thằng nhân viên khác, supporter khác, fanpage admin khác, ...
mới nhận tiền cách đây 7p sợ quá ai giữ tiền giùm k :D

Nhân viên scam? Hài vl, scam dễ vậy chắc bọn nhân viên paypal nó thành tỷ phú hết cmnr, cả 1 hệ thống tập đoàn, có trụ sở được pháp luật bảo vệ, được nhiều quốc gia công nhận là 1 đơn vị tiền tệ hợp pháp và dùng rất nhiều trong cuộc sống hằng ngày của người ta mà kêu scam, suy nghĩ nông cạn vl ra, lí sự thì cùn, tôn thebotnet như thần thánh, chắc chư nghĩ trên đây mình chú biết TBN à, để tí mình vào thebotnet lập topic nói cướt ăn rất ngon và bổ chú vào đọc rồi về bốc cờ ứt ăn nhé

thằng nhân viên này ăn thì call thằng nhân viên khác, supporter khác, fanpage admin khác, ...
mới nhận tiền cách đây 7p sợ quá ai giữ tiền giùm k :D
Lỡ Bọn Nó Phối Hợp Vs Nhau Ai Biết Đc Bác . Không Gì Là Không Thể . Chẵng Hạn Như Ăn Lương Ít Bọn Nó Làm Vậy Thôi :rolleyes::rolleyes:

Ủa Ebay phá sản ak hay sao mà Paypal lại đi scam :D

Paypal vốn hoá hiện tại 49ty USD
.....

Vinamilk :6 tỷ USD
+
VCB: 5 tỷ USD
+
....
....

Top 10 cái công ty to nhất trên sàn CK VN cỡ cỡ nó
Kiu nó scam :)
1. Lỗi hiển thị khi giao dịch : cái này ai hay sủ dụng pp thì hiểu
2. Nó edit Firefox
3. Paypal đang bĩ lỗi hệ thống, khi fix xong thì hết chuyện

Bác thớt tôn thờ bọn thebotnet như thần ấy , vậy là bác chưa biết mấy thánh UG là gì rồi , lên gg search những bài hacked hack tài khoản pp của người khác xem , 20k$ là cái gì acc pre 100k $ nó còn hack và xài mua hàng được đấy , hiểu biết hết sức nông cạn , còn vấn đề cái topic bạn post từ tbn sang là thằng đó nó cảnh cáo mail đó fake của paypal , click vào link thì sẽ chuyển sang phising site ( Site fake giống pp để thu thập thông tin tài khoản nếu lỡ bạn có đăng nhập vào) + thớt nên học thêm nhiều tiếng anh , đừng có dịch bừa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week