Paypal có biến

máy vào đc máy k mới di do may mà k biết lỗi ở đâu. thấy nhiều ae cung bị vậy

Mình cũng bị lỗi này , cứ ngỡ nó backlist IP . Nhưng vấn đề là dns nhé .
dns cjinhr sao bác. 2 máy chỉ dns giông nhau mà máy key cung 1 mạng lại vào đc máy mình vẫn lỗi. có khi nào phải cài lại win

dns cjinhr sao bác. 2 máy chỉ dns giông nhau mà máy key cung 1 mạng lại vào đc máy mình vẫn lỗi. có khi nào phải cài lại win

B xem lại dns của máy , clear côokie củ là vào được . Ko nhất thiết phải cài lại win hay ji khác

B xem lại dns của máy , clear côokie củ là vào được . Ko nhất thiết phải cài lại win hay ji khác
thanks bác nhưng thao tác này mình làm rồi. chạy sang trình duyệt khác cung k đc. nghĩ cài lại máy cũng ngại đang cài các pm làm việc. đúng là có biến

Mình cũng đang dính, chắc có biến chờ nó khắc phục chứ chả phải làm gì cả đâu
đã xong vấn đề năm ở cái diẹt virut ấy. xóa hẳn nó đi là vào đc sau cài lại. mình dung avat.

mình tắt dns,reboot modem lấy IP mới,cũng chỉ vào đc đến account,còn check history giao dịch vẫn bị access denied
cái này chắc lỗi do paypal rồi,mới nhận dc mail của support bảo là đang giải quyết

Giống mình nhỉ ! Avast nó bị sao thế nhỉ, tắt đi là vào PP ok
sang nay net lỗi là thật, thăng avat nó lại lưu lại mã gì đó của wep lên no không khắc phục đc. xóa đi cài lại avat. loay hoay cả buổi mới ra

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back