Paypal có thể rút tiền về tài khoản BANK không?

mrkoi89

Junior
Reactions
140
MR
0.002
Em muốn hỏi 1 vấn đề nho nhỏ là. Hiện giờ em có 1 tài khoản Bank Vietcombank. Không có thẻ visa hay master của VCB nhé.

Liệu em có thể rút tiền PP về qua tài khoản BANK đó không ? anh em giúp em với

rút vô tư với điều kiện acc PP có info giống với tên tài khoản ngân hàng VCB

Upvote 0
Bạn cần Thông tin tk ngân hàng và Swift code của chi nhánh ngân hàng của bạn, và add bank vào PP đúng tên là OK

Last edited by a moderator:
Upvote 0
:-s 2 ý kiến trái nhau :-ss EM phải làm sao chọn đây :((

Upvote 0
Em muốn hỏi 1 vấn đề nho nhỏ là. Hiện giờ em có 1 tài khoản Bank Vietcombank. Không có thẻ visa hay master của VCB nhé.

Liệu em có thể rút tiền PP về qua tài khoản BANK đó không ? anh em giúp em với

ko add bank sao rút về được cậu ????

Upvote 0
Không hẳn. Ý em là em add bank vào nhưng ko xài thẻ visa hay master gì cả. Chứ có thẻ thì đã nói làm gì bác

- - - Updated - - -

Bạn cần Thông tin tk ngân hàng và Swift code của chi nhánh ngân hàng của bạn, và add bank vào PP đúng tên là OK

Em hỏi 1 tý thế này. Nếu mà em add swift code chung của ngân hàng - ko phải của chi nhánh - liệu có được ko.

http://www.vnpaypal.com/2010/08/danh-sach-ten-giao-dich-quoc-te-va.html như ở đây này

Upvote 0
[h=2]Add a bank account in Vietnam[/h]

PayPal helps protect your bank account by keeping your financial information confidential. As an additional security measure, we will send you an email to notify you whenever you make a transaction with this bank account through PayPal.

Ok , có thể add bank nhé

- - - Updated - - -

Lâu quá k chơi pp vn , giờ nó update thêm chức năng add bank vn , nên rút thẻ bthuong thoải mái

Upvote 0
đến Agribank còn gửi về được .. nói gì VCB .. quan trong là cái tên trong TK PP của bạn có khớp với tên TK ngân hàng hay không thôi ... tên trong tiếng anh nó ngược với tiếng việt ... nên mình hay đk sai

Upvote 0
Upvote 0
Vậy em điền theo thằng đó là được chứ ko cần chi nhánh đúng ko anh em ?

Upvote 0
Bên ACB pay về VN nó lấy phí 80k hay 60k gì đó.Mình không nhớ nữa. Thẻ thường thì mình ko biết, mình xài thẻ Visa nên cứ add đúng thông tin vào thôi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week