Suggest Paypal có thể tự rút tiền tài khoản ngân hàng ?

shareall

Senior
Reactions
260
MR
0.109
Google Plus
Follow me on Google Plus
em có dùng tài khoản paypal đăng kí ở 1 dịch vụ trên mạng , thấy nó tự nhiên rút mất 3$ trong tk ngân hàng , trong khi paypal co 1.95$ , :(
có phải nó vào paypal của mình rút tiền ko các bác , làm sao để hủy cái đó đi bây h :( , em có lập cái paypal cách đây vài tháng nhưng ko làm gì , mà có thể hủy paypal kết nối với thẻ visa debit của mình dc ko a

ý bác ấy là 1 tai khoan ngân hàng nhưng có 2 thẻ 1 thẻ visa debit , 1 thẻ credit trong nước ,
ổng ấy kêu cùng số tài khoản mới hoản chứ , tớ chỉ biết đã là hệ thống visa thì nó luôn có tài khoản của riêng nó, chỉ có trường hợp nó có liên kết với tài khoản ngân hàng hay không thôi. Lúc làm thẻ nhân viên nó hỏi rất kỹ vụ liên kết, đó là nghiệp vụ tư vấn bắt buộc của dịch vụ thẻ

Upvote 0
ổng ấy kêu cùng số tài khoản mới hoản chứ , tớ chỉ biết đã là hệ thống visa thì nó luôn có tài khoản của riêng nó, chỉ có trường hợp nó có liên kết với tài khoản ngân hàng hay không thôi. Lúc làm thẻ nhân viên nó hỏi rất kỹ vụ liên kết, đó là nghiệp vụ tư vấn bắt buộc của dịch vụ thẻ
vậy hả bác , để em ra bảo bọn ngân hang xem sao :mad:

Upvote 0
2 thẻ của em chung 1 số tài khoản. bây giờ visa hay credit nội địa như nhau. nạp 1 có tiền trong cả 2. rút 1 trừ cả 2

Upvote 0
Bạn ơi muốn nạp tiền từ visa vào paypal có được không vay? Ai biết chỉ mình biết với
không thể đối với vn nhé bạn, chỉ có thể dùng tiền trong visa thanh toán thông qua Paypal thôi

Bạn add thẻ vào - > xác minh thẻ -> khi thanh toán gì đó trong PP không có tiền nó lấy tiền từ thẻ

Upvote 0
pp nó chỉ lấy được tiền từ thẻ visa bạn liên kết thôi, còn lấy sao được tiền trong tài khoản ngân hàng, nếu thẻ visa trả trước thì có bảo tiền nó thì đc tiêu tối đa từng đó. như kiểu tiền điện thoại ấy. và cứ dịch vụ nào thanh toán mà tk pp ko đủ tiền nó sẽ rút từ thẻ lên. trường hợp nó rút đc tiền từ ngân hàng thì là tk ngân hàng đã liên kết với visa, kiểu thanh toán trả sau của đt ấy. dùng không giới hạn. kể cả bạn hết tiền trong tk ngân hàng thì nó sẽ ghi nợ @@ rồi sau này thanh toán sau. và nếu đã âm tiền trong tk ngân hàng thì kiểu gì cũng phải trả nếu ko là ra toà :v

Upvote 0
ko phải bác ơi , nó lấy 4 $ verify từ lúc em mới lập rồi , mấy hôm trước em có đăng kí cái golden frog vpn , em dăng nhập tk paypal của mình vào để đăng kí tk ở đó rồi nó tự ý rút 5$ sáng nay , 1.95 có sẵn và 3$ trong tk ngân hàng :(
chắc dùng trial , hết trial nó recharge ?

Upvote 0
ko phải bác ơi , nó lấy 4 $ verify từ lúc em mới lập rồi , mấy hôm trước em có đăng kí cái golden frog vpn , em dăng nhập tk paypal của mình vào để đăng kí tk ở đó rồi nó tự ý rút 5$ sáng nay , 1.95 có sẵn và 3$ trong tk ngân hàng :(
do pp của bạn ko đủ tiền nên pp sẽ tự động rút tiền từ thẻ visa để bù vào + phí gd 3% + 0.33$
tk gold vpn và proxy các loại hầu hết bắt sub, tức là thanh toán tự động khi hết hạn, bạn ko hủy sub thì nó tự gia hạn thôi

Upvote 0
do pp của bạn ko đủ tiền nên pp sẽ tự động rút tiền từ thẻ visa để bù vào + phí gd 3% + 0.33$
tk gold vpn và proxy các loại hầu hết bắt sub, tức là thanh toán tự động khi hết hạn, bạn ko hủy sub thì nó tự gia hạn thôi
hủy sub chỗ nào bác chỉ em với , em có dùng cái pp này đăng kí vài site

Upvote 0
:D paypal thì ko có j phải lo, chỉ lo là bác cứ điền visa lung tung để tụi nó rút $ or bác dùng pp mua hàng, có thể pp ko còn $ và nó tự động rút từ vísa lên.
Tốt nhất chỉ để nhận $, veri thì mất $ rồi lại đc cộng vào pp mà. lo j

Upvote 0
tốt nhất làm cái thẻ prepaid card , rồi rút hết từ prepaid card qua bank , xài debit thì xác định phải lo lắng chuyện này :)) . Vísa không bao giờ giống atm cả , nếu mà giống chắc thằng bank đặt hàng riêng kêu thằng visa làm thẻ có mã giống mã bank , chứ thẻ vísa toàn có dạng 16 số thôi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week