Paypal- Con dao 2 lưỡi giết người rồi hixhix

ghê quá,mình chủ yêú dùng paypal nưã,sợ quá :(

Người bán PP cho mình bị limit, PP nó hold tất cả Payment lại, sau đó -$ xong rồi limit luôn, nó bắt giải thích các payment đó, ko lẽ nói ex.:binhsua38:

Thằng bán $$$ cho bạn nó dùng pp bẩn rồi. Mấy thằng khố nạn kiểu ấy dạo này nhiều lắm.

Tình hình là sẽ bị công an sờ gáy rồi, nghe mấy Pro PP bảo nó sẽ điều tra info của mình thông qua bank, sau đó sẽ tìm đến nhà đòi nợ.

Tình hình là sẽ bị công an sờ gáy rồi, nghe mấy Pro PP bảo nó sẽ điều tra info của mình thông qua bank, sau đó sẽ tìm đến nhà đòi nợ.

Kệ nó đi, bạn không làm gì mờ ám thì chẳng sao cả, còn bạn có làm chuyện mờ ám thì mình chịu. Nhưng mà chẳng thằng nảo rảnh hơi đi làm mấy cái chuyện vớ vẩn này đâu.

kinh khủng wá, rút hít xiền từ bank về đi đã, chẳng lẽ nó lại bay sang tận Vn để đòi à

Kệ nó đi, bạn không làm gì mờ ám thì chẳng sao cả, còn bạn có làm chuyện mờ ám thì mình chịu. Nhưng mà chẳng thằng nảo rảnh hơi đi làm mấy cái chuyện vớ vẩn này đâu.
Mình mua PP trả tiền đàng hoàng hết, giờ chẳng lẽ đi close ATM hix.

Đã có rất nhiều pro exchange bị chết oan vì pp rồi. Bây h anh em làm ăn nhỏ lẻ muốn có pp để tiêu dùng cũng khó :( vì không có exchanger nào dám chơi với pp nữa :|

chia buồn cùng cậu :(

Giờ chỉ muốn ngồi khóc thôi, co a e nào chia buồn ko?
chia buồn với bác, thôi đi close cái thẻ visa đi, rùi đừng wan tâm gì đến nó nữa.
minh cũng từng bị - PP veri.
giờ hok dam đụng tới PP nữa :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week