Paypal- Con dao 2 lưỡi giết người rồi hixhix

Chia buồn cùng bạn nhé. Cố gắng kiếm nghề khác làm cho nó ổn định và gỡ lại những gì đã mất vậy.

EP! Nhìn mà kinh vãi. Hồi mới lập paypal nó limit, m gửi cho nó hình cmnd sau 3h nó unlimit @@. Dùng bình thường đến bây h!! Khổ thân bác quá!!!

Up lên, sau này hy vọng đừng a e nào đi theo con đường mình nữa. PP nó cạch VN mình, nó luôn tìm cách chém a e mình mà.

từ lúc bị limit acc vì 3$ chuyển qua tk khác của mình chẳng thèm chơi PP nữa , chỉ chơi có mỗi LR =.=!
Mong rằng bác ko bị CA sờ gáy =.=!
Và mong bác có thể giải quyết ổn thỏa vụ này ko thì cả vốn lẫn lời bao tháng tích góp đều 1 đi ko trở lại
Khuyên bác nên chơi LR qua chơi forex với em đi ;;)
Forex never scam :))

kinh khủng wá, rút hít xiền từ bank về đi đã, chẳng lẽ nó lại bay sang tận Vn để đòi à
nó ko bay sang mà nó đưa vietnam vào diện bờ lờ lít

site nào trả pp thì vẫn chơi. nhưng chẳng giao dịch với bro nào hết. giang hồ hiểm ác. trong trường hợp acc khác chơi cheat rồi lấy tiền đó giao dịch với mình mà lỡ refun thì nó cho đi cả mớ.
exchange lớn như thangquynho giờ cũng sợ rồi.
pp rút về bank cho lành.

Thành thật chia buồn với bạn. Mình rất hiểu cảm giác của bạn lúc này, mong lung và không biết phải làm gì. Mong rồi mọi chuyện sẽ tốt đẹp. Good luck for you!

Đây là acc thứ 2, hôm qua mới mua thêm $ mà nó còn âm, quả này là thiệt hại của mình gần 20 chai rồi.

PP lúc nào cũng nhiều vấn đề.Em sợ cũng không sài nhiều.
Thôi chia buồn cùng bác.Hj vọng bác được giải quyết ổn thỏa!
Forex never scam
Em cũng mới học cái này..:D Có ji bác chỉ giáo

dạo này thấy nhiều ng bị limit PP quá! mình cũng đang bị limit 2 PP verify đây! haiz. Nếu gỡ đc cạch không chơi PP nữa

dạo này thấy nhiều ng bị limit PP quá! mình cũng đang bị limit 2 PP verify đây! haiz. Nếu gỡ đc cạch không chơi PP nữa
ợ..........nguy hiểm quá....liệu đây có thể là tin đồn để hạ giá ex pp ko ta :D.giống như thao túng thị trường vàng ở vn ấy.sau mấy vụ này chắc pp chỉ có giá 15 nghìn đồng/$

Quan trọng ở đây là những hậu quả về sau, chứ nó ko dừng lại ở việc tài khoản bị âm đâu bác.

đầu tiên nó sẽ gọi cho bạn.
sau đó nó sẽ gọi cho ngân hàng
tiếp đó không giải quyết được sẽ đến pháp luật
Quan trọng ở đây là những hậu quả về sau, chứ nó ko dừng lại ở việc tài khoản bị âm đâu bác.

haizz khổ thận bác gòi âm tnay thì vỡ nợ gòi :( lằng nhằng CA nó sờ gáy đớ

ợ..........nguy hiểm quá....liệu đây có thể là tin đồn để hạ giá ex pp ko ta :D.giống như thao túng thị trường vàng ở vn ấy.sau mấy vụ này chắc pp chỉ có giá 15 nghìn đồng/$
Hj đúng là nhiều cái đầu khác với 1 cái đầu...;;).Nhưng chắc PP giá đó không ai bán đâu.
Dù sao thì chủ thớt cũng đang buồn mà bác.Hj mà bác chủ thớt mà có ý tưởng đó thì bác sẽ là một Doanh nhân Pro đó!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week