Solved Paypal đã bị limit :)))

Nhận tiền từ PTC,offer là sai ợ,đừng bảo mình làm gì bậy bạ nhá,ko phải tát ao tát nước gì sất,làm ptc kiếm chút cháo sống qua ngày thôi :eek:
hehe có đấy, ta cũng nhận tiền từ offer thế rồi thằng pp nó yêu cầu đưa nó chi tiết giao dịch với buyer ( site off) và ta đã mất tất cả với nó đấy :v

Mình muốn là reg 1acc chính chủ để gd chính(acc clone tên sợ with tiền ko về)
Theo b trùng tên nhưng info kac hoàn toàn nó có bít ko nhỉ??:eek:

Hên xui thôi,đợt làm 2 acc donkeymails reg thêm 1 cái cho nó đừng phát hiện thì lấy info của thằng em ở dưới quê đăng ký,mỗi tội nó chưa đủ tuổi làm cmnd nên limit xong bỏ luôn ko gỡ đc,mà nếu có giấy tờ đầy đủ thì cứ yên tâm,tỷ lệ thoát hiểm cao hơn acc chỉ ver bằng vcc phải fake info.

Mà có bác nào nói chơi PTC add nhiều mail ko cần reg thêm acc pp là sai nhé,họ tên và thông tin gd nó vẫn biết là cùng 1 người nhưng chơi 2 acc cho dù có tạo trên 2 máy 2 ip khác nhau.

Có lần đang log IP việt,chạy qua fake ip Hà Lan làm 1 số thứ,mấy phút sau quay lại đăng nhập PP,cứ thế dùng,chuyển tiền nữa mà nó đek mít,lúc phát hiện ra thì giật mình,chim bắn qua cửa sổ :D

Có lần đang log IP việt,chạy qua fake ip Hà Lan làm 1 số thứ,mấy phút sau quay lại đăng nhập PP,cứ thế dùng,chuyển tiền nữa mà nó đek mít,lúc phát hiện ra thì giật mình,chim bắn qua cửa sổ :D
như cái pp mình bán lão kia vác qua Anh login không sao. send 2k$ vô nó tặng phát 180day. call cho nó refund đc $ nhưng đi tong cái acc. tại mấy ông kia lần đầu xài pp

như cái pp mình bán lão kia vác qua Anh login không sao. send 2k$ vô nó tặng phát 180day. call cho nó refund đc $ nhưng đi tong cái acc. tại mấy ông kia lần đầu xài pp
Dạ các bác cho e hỏi là PP mình để 1 tháng không login thì có bị gì không vậy bác, e nghe nói PP 1 tháng ít nhất phải login 1 lần nếu không sẽ bị ăn mít, bác rành trả lơi giúp e với. Thank bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week