Help Paypal đã hết limted 180 ngày

zzjupakazji

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
tinh hình là mình có 1 con paypal đã hết limted 180 ngày. blance hơn 6k.
h mình có thể rút 1 lần hết đuợc không hay chỉ with 1 tháng 500$

Hình như nó cho rút về nhưng không biết là cho rút mấy lần thôi. Còn thớt rút 6k thì hơi lớn đấy. Đặc biệt các ngân hàng VN đã có lệnh từ Ngân hàng nhà nước mỗi giao dịch từ 20tr trở lên sẽ được đưa vào danh sách cần xác minh và làm rõ đấy. 6k ghê nhỉ cả mấy chục năm của mình làm không đủ :D

Hình như nó cho rút về nhưng không biết là cho rút mấy lần thôi. Còn thớt rút 6k thì hơi lớn đấy. Đặc biệt các ngân hàng VN đã có lệnh từ Ngân hàng nhà nước mỗi giao dịch từ 20tr trở lên sẽ được đưa vào danh sách cần xác minh và làm rõ đấy. 6k ghê nhỉ cả mấy chục năm của mình làm không đủ :D
tào lao quá ...

tinh hình là mình có 1 con paypal đã hết limted 180 ngày. blance hơn 6k.
h mình có thể rút 1 lần hết đuợc không hay chỉ with 1 tháng 500$
Bái phục, kiếm bằng hình thức nào vậy share mình với

cho mình hỏi thêm. acc paypal mình mua lại trên forum. h mún with thì sài thẻ của bank nào là tốt nhất .
bank nào cũng như nhau, cũng hên xui như nhau cả bạn

được thì acb , tớ hay dùng và chưa thấy vấn đề gì

Rút hết chả vấn đề gì, mình vừa rút gần 4k chả sao cả :D

nếu pp bạn cho with thì có thể hợp tác với mình để with. inbox để biết chi tiết.

mình có biết loại sackbnek dc rao bán 150-200k 1 thẻ. mà không biết loại đó có cho nhận nhiều tiền vậy không.

Rao bán đừng mua, ra hẳn bank nó lấy cái loại All for you rồi bảo nó định danh cho mà rút

mình có biết loại sackbnek dc rao bán 150-200k 1 thẻ. mà không biết loại đó có cho nhận nhiều tiền vậy không.
ngân hàng nhận unlimited mà bạn.

Nhận luôn vài chục tỉ nếu bạn có tiền ý chứ, he he

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week