Paypal đã Veritied , giờ bỏ làm sao ?

rosha36

Junior
Reactions
304
MR
0.000
Paypal của mình đã veritied bằng thẻ VISA ACB. Nhưng trong mục add bank thì thấy tên mình không theo thứ tự ngân hàng , cụ thể là Nhân - Võ Thành. Nên mình nghĩ sẻ khó rút về bank.

Nên mình đăng ký tài khoản paypal khác để cho tên mình về đúng thứ tự ở ngân hàng. Nhưng mình veritied ở tài khoản paypal mới nó báo lỗi nói là visa này đã có member khác sử dụng , kêu thử lại sau 5-7 ngày (ở tài khoản paypal đã veritied mình đã remove thẻ visa ra rồi, nhưng trạng thái vẫn còn veritied)

Bạn nào có kinh nghiệm về vụ này xin chỉ giúp. Cám ơn!

Nếu tên bạn là Võ Thành Nhân thì thứ tự hiển thị như vậy là đúng rồi, rút về ngân hàng ok.

Còn muốn chắc ăn thì hãy gửi mail cho bộ phận hỗ trợ của PP, chụp cái CMND gửi kèm nữa, nói là tên tao trên thẻ như thế này, nhờ bọn mày đổi lại thế nào thì đổi, miễn là tao rút được tiền về ngân hàng là xong. Nó sẽ tự đổi lại chính xác cho bạn

Nếu tên bạn là Võ Thành Nhân thì thứ tự hiển thị như vậy là đúng rồi, rút về ngân hàng ok.

Còn muốn chắc ăn thì hãy gửi mail cho bộ phận hỗ trợ của PP, chụp cái CMND gửi kèm nữa, nói là tên tao trên thẻ như thế này, nhờ bọn mày đổi lại thế nào thì đổi, miễn là tao rút được tiền về ngân hàng là xong. Nó sẽ tự đổi lại chính xác cho bạn
9 xác rồi đó bạn :binhsua79:

Thẻ đã dùng để add lên PP cũ thì k add đc lên PP mới nữa đâu cậu. Mỗi thẻ chỉ add 1 PP thôi. Cậu nên đi làm 1 cái thẻ mới.

Paypal đã Veritied , giờ bỏ làm sao ?
==> pm yahoo boydatinh3107 , giao acc + pass ==> thế là bỏ được PP :binhsua06:

PP lập lâu chưa cậu? :-/

Paypal lập lâu rồi nhưng chưa veritied, mới veritied cách đây được vài ngày.

Hiên tại mình đã remove acc visa khỏi paypal cũ, rồi dùng paypal mới veritied nó kêu đợi 5-7 ngày mới cho veritied vì có người khác đã sử dụng rồi, ko biết đợi 5-7 ngày có thể veritied acc paypal mới không. Và acc paypal cũ có trở lại trạng thái chờ veritied không, hay vẫn còn hoài, cái này mình ko rõ. Ai biết trả lời dùm. Cám ơn!

Thẻ đã dùng để add lên PP cũ thì k add đc lên PP mới nữa đâu cậu. Mỗi thẻ chỉ add 1 PP thôi. Cậu nên đi làm 1 cái thẻ mới.
Nếu như cậu nói thì chỉ còn cách scan chứng minh, nhưng acc paypal cũ đã remove giờ muốn add lại cũng phải đợi vài ngày nó mới cho, đằng nào cũng đợi. Đợi xem acc paypal mới có veritied được ko. Nếu được thì khỏe
1.Cần chi làm PayPal mới hay làm thẻ Visa/Master mới

Gửi Support cho PayPal sai tên + Scan CMND/ Giấy Phep lái xe đính kèm mail.2 -3 ngày là xong.Good Luck !
First: Nhân
Last: Vo Thanh
Đợi vài ngày vẫn ko được thì mình sẻ làm bước này. Cám ơn!

Cám ơn mọi người đã nhiệt tình giúp đỡ :binhsua08:

Paypal của mình đã veritied bằng thẻ VISA ACB. Nhưng trong mục add bank thì thấy tên mình không theo thứ tự ngân hàng , cụ thể là Nhân - Võ Thành. Nên mình nghĩ sẻ khó rút về bank.

Nên mình đăng ký tài khoản paypal khác để cho tên mình về đúng thứ tự ở ngân hàng. Nhưng mình veritied ở tài khoản paypal mới nó báo lỗi nói là visa này đã có member khác sử dụng , kêu thử lại sau 5-7 ngày (ở tài khoản paypal đã veritied mình đã remove thẻ visa ra rồi, nhưng trạng thái vẫn còn veritied)

Bạn nào có kinh nghiệm về vụ này xin chỉ giúp. Cám ơn!

close tài khoản khi đó tất cả thông tin về tk sẽ biến mất, khi đó bác lập lạo và very bình thuơng

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back