Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

FiuKoy

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Chat with me via Skype

cho hỏi mình đăng kí thấy có 2 cái này thôi, ko có person hay pre gì hết thì chọn cái nào?

Cùng câu hỏi như #657. Mình chọn Business, nhưng trong form đăng ký lại điền tên mình chứ không phải tên doanh nghiệp. Acc cũng đã verified. Giờ không biết là có chuyển được tiền từ PP về Visa không các pro nhỉ ?

b0y9xzx

Newbie
Reactions
2
MR
0.002
Bác chủ ơi cho mình hỏi là tại sao acc của mình lại có dòng chữ
"Payments you receive will be in your pending balance for up to 21 days. They can be instantly available in your PayPal account, once you're an established seller with us. To qualify, you'll need to meet 3 basic requirements."

Mình chưa rút tiền bao giờ cả, trong tài khoản của mình có 15$ nhưng vào phần withdraw thì chỉ có 1,95$ thôi

Mọi người có ai biết thì chỉ cho mình với :)

hug66

Hero
Verified
Reactions
816
MR
0.035
Chat with me via Skype
Bác chủ ơi cho mình hỏi là tại sao acc của mình lại có dòng chữ
"Payments you receive will be in your pending balance for up to 21 days. They can be instantly available in your PayPal account, once you're an established seller with us. To qualify, you'll need to meet 3 basic requirements."

Mình chưa rút tiền bao giờ cả, trong tài khoản của mình có 15$ nhưng vào phần withdraw thì chỉ có 1,95$ thôi

Mọi người có ai biết thì chỉ cho mình với :)
chờ 21 ngày nữa tiền sẽ cộng vào tài khoản của bạn

tranvanchuong

Senior
Reactions
1,357
MR
0.000
cho mình hỏi site của mình trả tiền bằng euro nếu trả qa PP thì nó tự chuyển qa $ hay sao v

hutech93

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Cho mình hỏi Trưa nay mình đã verify được rồi, nhưng ko biết lấy 4 số digit code ở chỗ nào. Mình vào iBanking VCB xem hết các mục rồi mà vẫn ko thấy, ai giúp mình với. Cám ơn nhiều

bOOm

Hero
Reactions
823
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cùng câu hỏi như #657. Mình chọn Business, nhưng trong form đăng ký lại điền tên mình chứ không phải tên doanh nghiệp. Acc cũng đã verified. Giờ không biết là có chuyển được tiền từ PP về Visa không các pro nhỉ ?
giờ đăng ký paypal chỉ có buy với sell, không có 3 loại acc như trước à :D
Chọn Buy thay vì Personal hay Premium như trước các bạn nhé :)

Cho mình hỏi Trưa nay mình đã verify được rồi, nhưng ko biết lấy 4 số digit code ở chỗ nào. Mình vào iBanking VCB xem hết các mục rồi mà vẫn ko thấy, ai giúp mình với. Cám ơn nhiều
Bạn vào mục danh mục thẻ chọn cái tài khoản VISA mà bạn đã verify, Paypal lấy của bạn $1.95 và trong mục nội dung có code 4 số, còn không nữa bạn điện thoại lên tổng đài hỏi nó nó đọc cho bạn nha. Mình verify bằng VISA của ACB nên nhanh còn VCB thì nghe đồn là hơi lâu :D Bạn cứ thử xem, nếu có thắc mắc có thể liện hệ yahoo mình sẽ trả lời nếu mình biết :D

Bạn vào mục danh mục thẻ chọn cái tài khoản VISA mà bạn đã verify, Paypal lấy của bạn $1.95 và trong mục nội dung có code 4 số, còn không nữa bạn điện thoại lên tổng đài hỏi nó nó đọc cho bạn nha. Mình verify bằng VISA của ACB nên nhanh còn VCB thì nghe đồn là hơi lâu :D Bạn cứ thử xem, nếu có thắc mắc có thể liện hệ yahoo mình sẽ trả lời nếu mình biết :D

Thanks bác nhiều đã verify được rồi, code nó nằm trong Các giao dịch chờ xử lý phải mò mới thấy, giờ đang chờ nó refund :D

oggi9999

Senior
Reactions
132
MR
0.050
Chat with me via Skype
các bác cho em hỏi, hôm thứ 3 em có rút tiền từ paypal về acb, đến sáng nay mở pp thấy báo complete, vào check mail thấy 17 tiếng ttếng trước có thêm 1 mail nhưng lại báo đang process, Vào bank thì chưa thấy tiền đâu , lúc nào thì tiền nó mới về đây ạ .

ansu16

Junior
Reactions
15
MR
0.001
Paypal đã bỏ kiểu acc personal. Mà mình hiện tại đã có một acc personal đã verified thành công, giờ mình lập thêm một acc paypal nữa (cùng ip) được không vậy các bác?

huyco

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình làm theo hướng dẫn bài viết này add bank của ngân hàng ACB là Asia Commercial Bank (ACB)
Tuy nhiên một số hướng dẫn lại nói chỉ add bank là Asia Commercial Bank
Liệu mình có nhận được tiền khi add bank là Asia Commercial Bank (ACB) không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,971
176,448
Latest member
proxydancuxoay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week