Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

mình vừa đăng ký cái acc paypal loại Business, loay hoay thế nào bị limit. Thốn nhất là nó kêu giấy tờ giờ chứng minh non-profit gì đó.
Bạn nào có kinh nghiệm vui lòng giúp mình với. Acc mới tạo, mới add thẻ vào thôi, Info chuẩn nên không muốn bỏ.

Hic, mình vừa withdraw pp từ 1 tài khoản hết limit 180 days, nhưng bất cẩn điền sai Bank name.

Không biết sau bao lâu thì PP nó rèfund lại nhỉ các bác.

Vietnam đã được paypal dòm ngó, cũng đơn giản khi các tài khoản không thể send được tiền đi, nhưng vẫn ko hề có mail hay trong my account báo limit, đó là limit ngầm sảy ra với tài khoản vietnam cũng như các nước asia có cường độ lừa đảo báo động
Có vẻ như acc của e đang trong tình trạng này vì ko thể chuyển $ đc. Bác nào giúp e với
Bán $ cho mình đi, chuyển được đó :p

mình vừa đăng ký cái acc paypal loại Business, loay hoay thế nào bị limit. Thốn nhất là nó kêu giấy tờ giờ chứng minh non-profit gì đó.
Bạn nào có kinh nghiệm vui lòng giúp mình với. Acc mới tạo, mới add thẻ vào thôi, Info chuẩn nên không muốn bỏ.
Bữa mình đã giải thích với 1 TH tương tự. Non-profit chắc do lúc tạo acc xem chỉ dẫn trên 1 trang web khi search google rồi. Non-profit chỉ dùng trong những lĩnh vực phi lợi nhận và những giấy tờ Paypal cần là bạn phải chứng minh tổ chức phi lợi nhuận của bạn đang hoạt động và được miễn thuế. Nếu không gửi SP thay đổi lĩnh vực kinh doanh đi

Acc này mình tạo chủ yếu để làm offers(nhận tiền), theo bạn mình nên sửa lại như thế nào cho phù hợp. Nếu được bạn hướng dẫn kỹ dùm mình chút, cám ơn bạn nhiều lắm.

Bạn ơi. tài khoản mình mới bị limit, giờ mình muốn lập cái acc pp mới thì phải làm tn vậy?

Bạn ơi. tài khoản mình mới bị limit, giờ mình muốn lập cái acc pp mới thì phải làm tn vậy?
reset lại IP, mac rồi tạo mới nhé bạn, dùng thẻ ảo ver cho nhanh

em mới tham gia MMO, hỏi hơi ngu tí, mong các anh chị đừng cười , cho em hỏi là 1 email paypal có thể dùng để nhận tiền từ 2 site khác nhau được không ạ? hay là phải add thêm email khác vào để nhận ạ :p

em mới tham gia MMO, hỏi hơi ngu tí, mong các anh chị đừng cười , cho em hỏi là 1 email paypal có thể dùng để nhận tiền từ 2 site khác nhau được không ạ? hay là phải add thêm email khác vào để nhận ạ :p

cho mình hỏi là ví dụ mình muốn gửi cho người khác 10$ nhưng trong PP của mình ko có tiền, trong thẻ cc có tiền thì có giao dịch được ko và nếu được thì nó tính phí như thế nào

Mình ra quán nét lập cũng đc đúng ko b.
bạn nên cài lại máy tính để , reset lại IP là được nhé để dể quản lý.

cho mình hỏi là ví dụ mình muốn gửi cho người khác 10$ nhưng trong PP của mình ko có tiền, trong thẻ ** có tiền thì có giao dịch được ko và nếu được thì nó tính phí như thế nào
không được rồi nhé bạn, vì tại VN ko cho gửi tiền từ thẻ lên chỉ có thanh toán từ visa thôi.

được bạn nhé.

không được rồi nhé bạn, vì tại VN ko cho gửi tiền từ thẻ lên chỉ có thanh toán từ visa thôi.
thanks bạn đã giúp nhé. ý mình là mình có thẻ visa của ACB rồi, đã dùng thẻ đó verify PP rồi. Khi mình ko còn tiền trong PP mà vẫn muốn giao dịch thì nó lấy tiền trong visa của mình ko, trong thẻ visa vẫn còn tiền.

thanks bạn đã giúp nhé. ý mình là mình có thẻ visa của ACB rồi, đã dùng thẻ đó verify PP rồi. Khi mình ko còn tiền trong PP mà vẫn muốn giao dịch thì nó lấy tiền trong visa của mình ko, trong thẻ visa vẫn còn tiền.
đúng rồi bạn,hi

Cho mình hỏi là lúc mình tạo tài khoản paypal thì mình đăng ký bằng tiếng việt có dấu, thì khi mình add bank vào thì ghi tên tiếng việt có dấu luôn có được khộng ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week