Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

mình vừa lập con paypal chiến ptf, chưa verify mà chiến cái này ngày phải add với remove hơn chục mail phụ/ngày.====> vậy có nguy hiểm quá ko các bạn? chiến đc 4 ngày rồi.hiện nay thì chưa thấy limit sợ quá.ai cho mềnh lời khuyên với!!:so:

mình vừa lập con paypal chiến ptf, chưa verify mà chiến cái này ngày phải add với remove hơn chục mail phụ/ngày.====> vậy có nguy hiểm quá ko các bạn? chiến đc 4 ngày rồi.hiện nay thì chưa thấy limit sợ quá.ai cho mềnh lời khuyên với!!:so:

khi bạn login paypal để add mail, nên coi ip hiện tại có khác so với lần đăng nhập trc đó ko, (điều này cần thiết nếu như bạn muốn tài khoản an toàn tối đa(ko phải tuyệt đối ^^ )khi sử dụng

nếu IP khác so với lần trc đó login, thì login vào, để đó cho acc pp tự timeout,tự logout ra, lần login tiếp theo bạn có thể add mail vào , nhưng phải giãn thời gian ra.

việc acc tự đông limit hay ko đều do người lập trình cài đặt chức năng cảnh báo hành vi, chỉ tránh dc phần nào đó thôi. nếu bị limit do người trực tiếp review acc pp thì nguy cơ limit 180 days là rất cao , vì đâu thì nghĩ logic 1 chút sẽ biết :)

sao PP giờ mất phí à? mình vẫn chuyển như bình thường giờ nó báo mất 1% tiền phí rồi chết mất :(

Cho mình hỏi 2 câu.
1. Đăng kí ko cần thẻ Visa có đc ko?
2. Thẻ Visa với tài khoản ngân hàng ko cùng 1 ngân hàng cung cấp có bị ảnh hưởng gì ko?

Cho mình hỏi 2 câu.
1. Đăng kí ko cần thẻ Visa có đc ko?
2. Thẻ Visa với tài khoản ngân hàng ko cùng 1 ngân hàng cung cấp có bị ảnh hưởng gì ko?

# Tại thời điểm hiện tại, mình khuyên nên đăng ký ,và xác minh(verify tài khoản bằng visa prepaid,debit(ACB,....)
# Verify thì chỉ cần 1 thẻ visa ACB(đã có tài khoản ngân hàng luôn rồi khi đăng ký thẻ) .
# nếu bạn muốn rút tiền về Viet nam qua 1 tài khoản ngân hàng khác
ví dụ : đang dùng ACB, vẫn có thể rút tiền về TECHCOMBANK,....

Các bước tiếp theo, vui lòng xem page 1

# Tại thời điểm hiện tại, mình khuyên nên đăng ký ,và xác minh(verify tài khoản bằng visa prepaid,debit(ACB,....)
# Verify thì chỉ cần 1 thẻ visa ACB(đã có tài khoản ngân hàng luôn rồi khi đăng ký thẻ) .
# nếu bạn muốn rút tiền về Viet nam qua 1 tài khoản ngân hàng khác
ví dụ : đang dùng ACB, vẫn có thể rút tiền về TECHCOMBANK,....

Các bước tiếp theo, vui lòng xem page 1

Mình có tài khoản của Techcombank, giờ đi đăng kí thêm tài khoản ACB thì 1 phần là lười, 1 phần sẽ ko xài đến, tốn tiền. Mình đọc thì Techcombank cũng có đăng kí thẻ Visa để xác minh tài khoản, nhưng xếp thứ 3. Vậy nó có nguy hiểm gì hả bạn?

Mình có tài khoản của Techcombank, giờ đi đăng kí thêm tài khoản ACB thì 1 phần là lười, 1 phần sẽ ko xài đến, tốn tiền. Mình đọc thì Techcombank cũng có đăng kí thẻ Visa để xác minh tài khoản, nhưng xếp thứ 3. Vậy nó có nguy hiểm gì hả bạn?

Verify PP thì làm cái Visa Prepaid ACB cho vào 50k là đủ, không dùng thì vứt đấy, cũng chẳng tốn tiền gì cả.

Visa Tech thì không khác gì lắm, cũng chẳng có cái bảng xếp hạng chính thức nào nói nó thứ 3 hay thứ 1 cả, cứ thế mà xúc thôi. Không nguy hiểm gì hết. Verify PP ngoài ACB, Tech thì còn Visa Sacombank, Eximbank cũng được, chẳng vấn đề gì.

mấy bác cho em hỏi kích hoạt paypal 1 lần rồi card hết hạn có cần kích hoạt lại không , 1 thẻ visa có thẻ kích hoạt được mấy acc paypal? . Acc e chơi PTC đầu tư qua paypal nó yêu cầu kích hoạt thẻ mới đầu tư được là bị limit rồi phải không mấy bác?

mấy bác cho em hỏi kích hoạt paypal 1 lần rồi card hết hạn có cần kích hoạt lại không , 1 thẻ visa có thẻ kích hoạt được mấy acc paypal? . Acc e chơi PTC đầu tư qua paypal nó yêu cầu kích hoạt thẻ mới đầu tư được là bị limit rồi phải không mấy bác?

Thẻ hết hạn thì phải đi đổi thẻ mới để update lại. 1 thẻ visa thì up 1 acc paypal thôi

- Thẻ hạn 10 năm, cứ vô tư đi, chắc gì acc PP đã sống được tới lúc thẻ hết hạn :hihi:
- 1 thẻ 1 acc.
- Đấy là yêu cầu tài khoản phải verified mới được đầu tư chứ không phải limit.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week