Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

Các bác cho hỏi tí. Acc paypal chưa verri thì có chuyển tiền như bình thường được không nhỉ. Có cần phải add bank account không ? Và bị giới hạn nhận và chuyển tiền là bao nhiêu $ trong 1 tháng. Thank

PP chưa veri thì vẫn chuyển tiền và nhận tiền bình thường nhưng bị giới hạn gửi ở 100$ (hoặc 500$ tùy email là yahoo hay gmail thì phải).
Nếu bạn muốn rút tiền về bank thì bạn phải veri PP rồi add bank vào để rút về.

Cho hỏi cái phần withdraw cái acount number em dùng tài khoản VCB thì thêm 13 cái số mà mình để giao dịch ấy à hay số trên thẻ

Cho hỏi cái phần withdraw cái acount number em dùng tài khoản VCB thì thêm 13 cái số mà mình để giao dịch ấy à hay số trên thẻ

Của bạn đây, y như vầy :

name on account : NGUYEN XUAN HIEN
Account number : 0501000007523 13 số
bank name : BANK FOR FOREIGN TRADE OF VIETNAM
Swiftcode : BFTVVNVX

Cái phần GỠ PAYPAL LIMITED ( GIỚI HẠN TÀI KHOẢN) bạn vào đâu để gỡ vậy?

Cái phần GỠ PAYPAL LIMITED ( GIỚI HẠN TÀI KHOẢN) bạn vào đâu để gỡ vậy?

bạn thấy chữ Resolution center trên menu ko, click vào đó sẽ cho thấy bạn cần làm gì để gỡ limit, theo các cấp

hoặc thấy Your account access is limited learn how to remove this limitation

bạn thấy chữ Resolution center trên menu ko, click vào đó sẽ cho thấy bạn cần làm gì để gỡ limit, theo các cấp

hoặc thấy Your account access is limited learn how to remove this limitation

Bị thế này thì ấn vào đâu hở bạn?

Thank chủ thớt rất nhiều, làm theo bài hướng dẫn của chủ thớt trong vòng 30 phút xong cái acc paypal, hehe, nó còn nhắn nhủ lại mình sau khi mình add/edit bank là trong vòng 24h sẽ hoàn trả chi phí lại, tiện đây mình thấy đến bước bấm vào get verified ấy thì nó hiện ra bảng thông báo yêu cầu nhập 4 số rồi mới nhấn tiếp nút comfirm, chủ thớt sửa lại cho dễ hiểu nghen, chứ lúc nãy mình làm theo chủ thớt thì chỗ đó bị sai:p. Thanks pro again!:binhsua79:

Bạn ơi cái Middle name mình không cần ghi cũng được phải k :binhsua163: mình có thể bỏ trống đề điền tên vào trong fist name và last name

mọi người cho mình hỏi:
trong phần profile của mình đã thấy nó hiện Name: Duong Quang Vu

nhưng khi Withdraw đến cuối cùng lại hiện như thế này:

Name on Account Vu Quang Duong
Bank name Duong Quang Vu

liệu có về được tiền ko ạ

mọi người cho mình hỏi:
trong phần profile của mình đã thấy nó hiện Name: Duong Quang Vu

nhưng khi Withdraw đến cuối cùng lại hiện như thế này:

Name on Account Vu Quang Duong
Bank name Duong Quang Vu

liệu có về được tiền ko ạ

Chắc chắn là ko về rồi :-s
Name on account : tên cậu là gì ? theo thứ tự trong CMND , DUONG QUANG VU hay VU QUANG DUONG
Bank name : là tên của ngân hàng mà :-s ACB,VCB j đó, lần sau coi lại trang đầu có ghi chi tiết

Bạn ơi cái Middle name mình không cần ghi cũng được phải k :binhsua163: mình có thể bỏ trống đề điền tên vào trong fist name và last name

phải điền đủ hết để an toàn, còn lỡ rồi cứ để đó, miễn sao cậu vào trong profile xem tên và họ của cậu nó ngược lại là dc. Còn khi withdraw về có thể thêm middle bên cạnh first name

bạn cho hỏi tí .
1/Minh dùng tên Nguyen Thi Thuy Oanh cho tk pp, Khi đăng ký nó ra tên trên pp là Thi Thuy Oanh Nguyen vậy đúng chưa?
2/ Khi add bank thi ban hướng dẫn cho tên có 3 chữ mà của mình tới 4 chữ . Mình điền thế này:
Nguyen ( cái này có sẵn ko đổi được) Middle ( Thi ) Fist nane ( Thuy Oanh) như vậy đúng chưa bạn. Mong bạn trả lời sớm ThankS

bạn cho hỏi tí .
1/Minh dùng tên Nguyen Thi Thuy Oanh cho tk pp, Khi đăng ký nó ra tên trên pp là Thi Thuy Oanh Nguyen vậy đúng chưa?
2/ Khi add bank thi ban hướng dẫn cho tên có 3 chữ mà của mình tới 4 chữ . Mình điền thế này:
Nguyen ( cái này có sẵn ko đổi được) Middle ( Thi ) Fist nane ( Thuy Oanh) như vậy đúng chưa bạn. Mong bạn trả lời sớm ThankS

đúng rồi cậu, khi withdraw thì bạn nên đọc mục withdraw để đúng chi tiết, và tránh limit

Cho mình hoi câu nủa nhé. Mình đã withraw lần 1 rồi về cái the visa thì bị trả lại trừ fee đau ghê. Nên mình thử withraw lần 2 là 10$ nhưng khi đã hoàn thành thi tìm hiểu mới biết nó ko chuyển về thẻ ViSA nên đã support nó lấy lại nhưng chwa nhận được mail> Mình đã đăng ký TK ACB lại rồi và muốn withraw luôn trước khi nó trả lại 10$ có được ko bạn ?

Cho mình hoi câu nủa nhé. Mình đã withraw lần 1 rồi về cái the visa thì bị trả lại trừ fee đau ghê. Nên mình thử withraw lần 2 là 10$ nhưng khi đã hoàn thành thi tìm hiểu mới biết nó ko chuyển về thẻ ViSA nên đã support nó lấy lại nhưng chwa nhận được mail> Mình đã đăng ký TK ACB lại rồi và muốn withraw luôn trước khi nó trả lại 10$ có được ko bạn ?

Thớt vào trả lời giúp câu hỏi này dùm nhe!! Thanks

cho mifh hỏi với,m mới lây thẻ visa về( ACB prepaid) nhập theo hướng dẫn trag 1 ,ấn continue thi nó hiện ra như này,là nghĩa làm sao??,thớt giúp giùm e cái:binhsua18:
[h=2]Confirm your credit/debit card to get Verified[/h]
[h=2]Error Message[/h]This credit card has been denied by the bank that issued your credit card. For details on why your card was denied, please contact your credit card issuer's customer service department. Or, you may want to try adding a different credit card.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back