Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

thẻ MasterCard của VCB verify được không mấy bạn? Mình xài lâu rồi nhưng chưa có verify!

Được cậu ak,verify đi cho chắc ăn
Cũng đang muốn verify mỗi lần chuyển tiền là run tay dữ lắm! Ăn mít là đau khổ vô cùng!

cho mình hỏi bị vầy là sao ? "The Card Verification System used by PayPal is currently unavailable. Please try to add your card at a later time. We apologize for this inconvenience." đang điền card vô thì gặp cái thông báo này

Điều kiện làm MasterCard là gì nhỉ mấy bạn? nghe nói tín chấp hay thế chấp gì đó phải không?

Điều kiện làm MasterCard là gì nhỉ mấy bạn? nghe nói tín chấp hay thế chấp gì đó phải không?
Không. Làm như những thẻ khác thôi.
mình tạo 2 acc PP cùng câu hỏi bảo mật có sao không nhỉ?
Không ảnh hưởng. Nên đặt khác đi ( password cũng vậy ) để tăng tính bảo mật account của cậu lên đề phòng rủi do.

mọi người cho em hỏi, e muốn làm 1 cái thẻ ACB để verify và rút tiền paypal thì nên làm thẻ ACB VISA PREPAID hay là làm thẻ ACB MASTERCARD DYNAMIC và thủ tục làm thẻ như thế nào, phí làm thẻ bao nhiêu, mong mọi người giúp đỡ
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif][/FONT]

mọi người cho em hỏi, e muốn làm 1 cái thẻ ACB để verify và rút tiền paypal thì nên làm thẻ ACB VISA PREPAID hay là làm thẻ ACB MASTERCARD DYNAMIC và thủ tục làm thẻ như thế nào, phí làm thẻ bao nhiêu, mong mọi người giúp đỡ
2 thẻ tính năng tương tự nhau. Cái nào cũng dk. Thủ tục thì vác cmnd đến chi nhánh làm 15-30p lấy thẻ luôn. Miễn phí làm thẻ. Phí hàng năm là 100k, freenăm đầu tiên.

Mấy cậu ơi cho tớ hỏi..khi with về bank..tớ vd tớ có 50$ mún rút về hết thì phải tính fee ntn? PP nó tự trừ hay là mình phải trừ hao lại $ để with :)

Mấy bác cho em 1 câu ợ:
Em có with tiền từ Clicksia về acc pp unver của em , hôm sau em vô acc pp add mail phụ sau đó remone primary mail. Bây giờ vô clicksia thấy nó ghi là em đã with thành công nhưng vô pp thì ko thấy $$$ đâu hết :binhsua04::binhsua04:,vậy là sao ợ :binhsua04::binhsua04:

cho mình hỏi mình có tiền trong paypal nhưng không có tiền trong thẻ visa thì có verify được không vậy? Nếu không được thì bây giờ ra nạp tiền vô thẻ nó có trừ 100k phí thường niên không nhỉ

cho mình hỏi mình có tiền trong paypal nhưng không có tiền trong thẻ visa thì có verify được không vậy? Nếu không được thì bây giờ ra nạp tiền vô thẻ nó có trừ 100k phí thường niên không nhỉ
ra nạp 50k vô, không trừ phí thường niên nhé bạn

Về sign up

Bây giờ nó đổi rồi đúng không các pro

Ví dụ tên mình có 4 chữ: Nguyễn Đức Gia Huy thì phần last name, middle name với first name điền thế nào ạ ?

(Hồi trước lấy tên bố có 3 chữ )

Về sign up

Bây giờ nó đổi rồi đúng không các pro

Ví dụ tên mình có 4 chữ: Nguyễn Đức Gia Huy thì phần last name, middle name với first name điền thế nào ạ ?

(Hồi trước lấy tên bố có 3 chữ )
First: Gia Huy
Mid: D
uc
Last: Ng
uyen
---
First: D
uc Gia Huy
Last: Ng
uyen

Tên mình trong thẻ là Pham Thai Anh thì mình phải điền như thế nào , sao trong mục hỗ trợ lại bảo phải ghi y như trong thẻ không đảo last name với first name

Tên mình trong thẻ là Pham Thai Anh thì mình phải điền như thế nào , sao trong mục hỗ trợ lại bảo phải ghi y như trong thẻ không đảo last name với first name
Tên cậu là Phạm Thái An thì điền như sau:
First: An
Mid: Thai

Last: Pham

---
First: Thai An

Last: Pham

Tên khi withdraw sẽ là Pham Thai An trùng với tên trong thẻ của cậu.

mình dự định làm thẻ VISA Prepaid ACB để withdraw từ paypal từ USD thành tiền mặt VND, vậy chỉ cần làm rồi add bank thành công vô paypal là được phải ko? còn để chuyển ngoại tệ $ khi về Visa thành nội tệ VND thì làm sao ạ?

mình dự định làm thẻ VISA Prepaid ACB để withdraw từ paypal từ USD thành tiền mặt VND, vậy chỉ cần làm rồi add bank thành công vô paypal là được phải ko? còn để chuyển ngoại tệ $ khi về Visa thành nội tệ VND thì làm sao ạ?
Không cần làm gì cả? Mọi thứ paypal nó làm hết rồi. Tỷ giá do nó ấn định luôn, cấm cãi nhé. :binhsua160:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week