Suggest Paypal em bị limit

Nga

Banned
Reactions
107
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Why is my account access limited?
Your account access has been limited for the following reason(s):
  • Dec 21, 2013 : We need a bit more information about some money you recently received or withdrew.
(Your case ID for this reason is PP-002-843-162-233.)

nó không có bước nàoc cho em gỡ, pp nhận tiền từ site PTC thôi, ai giúp em với

Attachments

41.9 KB · Views: 69

jimymmak

Senior
Reactions
244
MR
0.000
Follow me on Facebook
đừng nói bão đã quay trở lại nhé
tính cho ae việt nam khỏi ăn tết à

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.349
Đó là lý do cho các tài khoản PP nghỉ dài hạn chờ thời :D:D:D

Reactions
12
MR
0.006
nó không có bước nàoc cho em gỡ, pp nhận tiền từ site PTC thôi, ai giúp em với
Bạn mail cho nó hỏi cần giải trình chính xác những giao dịch nào ? Nó cần bạn giải trình giao dịch gần đây đó

nambembis

Hero
Reactions
558
MR
0.000
Chat with me via Skype
@phamhuytung192
Off-topic
Học tiếng Anh với GVNN là Indian aka Tây đen hả hay tạp nham vàng thau lẫn lộn; cho hỏi thăm chút, kô có ý hạ thấp dịch vụ, bạn nên ghi là học tiếng Anh với giáo viên bản ngữ hơn là GVNN

@Nga xin hỏi bạn nhận tiền từ nguồn gì, bạn PTU hay SEO có đàng hoàng hay chơi cheat không ạ? Trung thực thì em có thể giúp.

hoangkyem

Senior
Reactions
225
MR
0.000
@phamhuytung192
Off-topic
Học tiếng Anh với GVNN là Indian aka Tây đen hả hay tạp nham vàng thau lẫn lộn; cho hỏi thăm chút, kô có ý hạ thấp dịch vụ, bạn nên ghi là học tiếng Anh với giáo viên bản ngữ hơn là GVNN

@Nga xin hỏi bạn nhận tiền từ nguồn gì, bạn PTU hay SEO có đàng hoàng hay chơi cheat không ạ? Trung thực thì em có thể giúp.

Mình nhận tiền từ Seoclerks, 1 trang tương tự Fiverr nhưng nó cũng cho limited 180 ngày c ak, c có thể giúp được không vậy?
:(

kirasam

Senior
Reactions
229
MR
0.097
Chat with me via Skype
:) chắc gd vs ex nào chứ gì. Qua giờ có mấy người bị chứ nhiu. Và tình hình box ex pp mất đi ô này kéo theo chục ng limit là hỉu :))

@phamhuytung192
Off-topic

Giáo viên bên mình là giáo viên philipines bạn nhé,american accent 100%,có từ 3-15 năm kinh nghiệm dạy tiếng Anh nhé bạn.Tiếng Anh philipines nói chuẩn đến 95% tiếng Anh mỹ luôn,không như tiếng Anh ấn độ,china,...đâu nhé :)

Giáo viên bên mình là giáo viên philipines bạn nhé,american accent 100%,có từ 3-15 năm kinh nghiệm dạy tiếng Anh nhé bạn.Tiếng Anh philipines nói chuẩn đến 95% tiếng Anh mỹ luôn,không như tiếng Anh ấn độ,china,...đâu nhé :)
Ngon nói chung Canadian và American accents là ngon rồi, (dù không phải thằng Mỹ nào nói cũng dễ nghe)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week