Suggest Paypal em bị limit

hoangkyem

Senior
Reactions
225
MR
0.000
Có khi nào thằng chủ Seoclerks report bác không? Ví dụ khi nó phát hiện bác kiếm tiền bằng cách chơi ăn gian?
Éc. :D
Chơi gian đâu mà gian. Seoclerks là trang trung gian buôn bán như Fiverr chứ có gì mà gian với dối :D

ranmori1987001

Verified
Reactions
874
MR
0.000
đề nghị học tiếng anh các bợn cứ lên paltalk học free ngon bổ rẻ và toàn giáo viên việt kiều dạy đảm bảo dễ nghe dễ hiểu và chất lượng:P

Nga

Banned
Reactions
107
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Sáng này mình mới gọi lên paypal thêm lần nữa , nó nói là co 1 case ID do mình ko giải quyết và case đóng nên dẫn đến pp limit và ko gỡ được, mình cũng nói là ko nhận dc bất kỳ case nào, và co sự nhẫm lẫn ở đây (thật sự ko thấy bất cứ caseid gì gửi vào mail cả) và no chỉ nói sorry không giải gỡ được. Nói thẳng luôn là pp nó kiếm cớ để limit pp của người VN , h VN nằm trong danh sách đen của nó nên đành phải chịu vậy,nó nói sao thì mình nghe vậy thôi, buồn làm lại 1 con pp mới xem thế nào ^^, cám ơn a lesy cho em mượn 130k mua vcc trustcard để veri nhưng xui tới h nó vẫn chưa gửi mã thẻ cho em nữa , gần noen xui quá :(

Hình paypal mới của em ^^:D

Last edited:

ncxn

Hero
Reactions
2,244
MR
0.000
Sáng này mình mới gọi lên paypal thêm lần nữa , nó nói là co 1 case ID do mình ko giải quyết và case đóng nên dẫn đến pp limit và ko gỡ được, mình cũng nói là ko nhận dc bất kỳ case nào, và co sự nhẫm lẫn ở đây (thật sự ko thấy bất cứ caseid gì gửi vào mail cả) và no chỉ nói sorry không giải gỡ được. Nói thẳng luôn là pp nó kiếm cớ để limit pp của người VN , h VN nằm trong danh sách đen của nó nên đành phải chịu vậy,nó nói sao thì mình nghe vậy thôi, buồn làm lại 1 con pp mới xem thế nào ^^, cám ơn a lesy cho em mượn 130k mua vcc trustcard để veri nhưng xui tới h nó vẫn chưa gửi mã thẻ cho em nữa , gần noen xui quá :(
hum bữa nhận của naidbux xong cái ăn 180 days

DCK

Junior
Reactions
152
MR
0.000
Chat with me via Skype
Chúc mừng bạn có paypal mới :D Mình sài 1 cái premier paypal 3 năm nay giao dịch cũng nhiều mà chưa bao giờ bị sao cả. Limit đúng 1 hồi đầu sử dụng gửi Bằng lái xe + địa chỉ ghi trên CMTND là xong :D

Paypal mình chỉ sài để nhận tiền bán hàng cho tây + thanh toán hosting, domain + nhận tiền affiliate. Chưa bao giờ gửi tiền dây tới các bác exchange là mệt lắm :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week