Tutorial [PAYPAL]GỠ LIMIT và PHÒNG TRÁNH LIMITED

paypal chưa verfy , mới nhận xèng thì 15p nhận ngay limited

cả nhà xem giúp em các bước gỡ

có 2 bước em ko bít làm thế nào

Jun 20, 2013Provide Invoices

Jun 20, 2013Provide proof of delivery

thanks cả nhà

paypal chưa verfy , mới nhận xèng thì 15p nhận ngay limited

cả nhà xem giúp em các bước gỡ

có 2 bước em ko bít làm thế nào

Jun 20, 2013Provide Invoices

Jun 20, 2013Provide proof of delivery

thanks cả nhà

khả năng bn đã có acc nên trùng info 90% -> limit, ko tin reg thêm mấy cái nữa trùng info xem cái này từng bị làm xong 7 bước pp nó vẫn ko open mặc dù clear cookie ip thì khác hoàn toàn. Lấy tên người thân reg đi

Tại sao mọi người ko bán $ có trong PP cho các bạn buôn $ PP luôn cho mau nhỉ, đó cũng là 1 cách hạn chế tình trạng bị PP limit vô tội vạ.
Một ngày vào xem PP 1 lần thui, chủ yếu để xem có bao nhiu tiền trong tk ấy mà.
Kiểm tra kỹ IP, Cookie, .... Vì PP nó soi kỹ mấy cái này.
Chứ giờ lệ thuộc PP quá chứ biết trông chờ vào ai nữa đây. Hok lẽ WMZ, AP ...

- Hiện nay mình còn 3 bước cuối để gỡ Limit :D ( do tiếng anh hơi kém nên bác nào rảnh giúp mình với )

- do mới lập nick không up được ảnh các bác chịu khó em copy and paste nhé :(

Provide Invoices

Supplier Contact Info

Check Email for Additional Required Documentation

Các pro cho mình hỏi câu này với,
1. ví dụ tk A nhận $PP từ tk B thì trong bao lâu tk B ko thể dispute lại số tiền đã send cho tk B vậy (hay bất cứ khi nào cũng có thể mở dispute).
2. Nhận tiền từ tk PP chưa veri và tk PP đã veri thì có khác nhau gì không?
3. Giả sử tk A nhận tiền từ tk B và bị mở dispute dẫn đến limit thì nó sẽ có 1 loại limit hay nhiều loại limit tùy hên xui.
4. Thank you very much.

1. ví dụ tk A nhận $PP từ tk B thì trong bao lâu tk B ko thể dispute lại số tiền đã send cho tk B vậy (hay bất cứ khi nào cũng có thể mở dispute).
3. Giả sử tk A nhận tiền từ tk B và bị mở dispute dẫn đến limit thì nó sẽ có 1 loại limit hay nhiều loại limit tùy hên xui.
4. Thank you very much.
1trong vòng 60 ngày có thể mở tranh chấp nhé
2 thì ko vấn đề nếu ko bị soi
3 1 chỉ mất tiền 2 là có thể đi tài khoản vĩnh viễn nếu thua
4 thế thôi

4. Thank you very much.

1. trong vòng 45 ngày có thể mở dispute.
2. tk ver thì có độ trust cao hơn tài khoản unver.
3. nhiều kiểu limit, có thể limit với những step khác nhau, có thể không limit nhưng có open case để giải quyết.
4. tiếng gì vậy :(

mình bị limit và gỡ nhưng 6 ngày rồi nó vẫn chưa gỡ limit cho mình , có phải gửi support không mấy bạn ?
rrrlro

Dear Ngo Kieu Phuc,

Thank you for contacting PayPal in regard to the account issue.

We appreciate your interest in PayPal. Unfortunately, our decision to close your account is final.

PayPal reserves the right to close any account reported to be involved in possible fraudulent or high risk behavior. In the event of a dispute, PayPal will seek to recover the funds from you by debiting your PayPal balance. If the funds from your PayPal balance are insufficient, PayPal reserves the right to collect your debt to PayPal by any other legal means.

Due to the potential risk of chargebacks or other actions filed by buyers, your balance will be held for 180 days from the date the limitation was placed on your account. After the 180-day period, any remaining funds will be available for withdrawal.

Thank you for using PayPal for your online payment needs.

Sincerely,
Catherine
PayPal Account Review Department
PayPal, an eBay Company

Copyright© 1999-2013 PayPal Inc. All rights reserved.

Consumer advisory: PayPal Pte Ltd, the Holder of the PayPal™ payment service stored value facility, does not require the approval of the Monetary Authority of Singapore. Consumers (users) are advised to read the terms and conditions carefully.

nó báo thế đấy

Thẻ VISA Sacombank mới làm hồi 10h sáng tối đến verify paypal nó báo thế này:
This credit card has been denied by the bank that issued your credit card. For details on why your card was denied, please contact your credit card issuer's customer service department. Or, you may want to try adding a different credit card.
Sao lại từ chối nhỉ?

mình là newbi, có 1 việc nhờ mấy pro giải đáp dùm.
Năm trước có tạo 1 acc PP và bỏ quên nó luôn, tức là chưa ver rồi mình quên pass + bị mất mail chính.
Giờ mình tạo 1 acc PP khác trùng info có sao ko nhỉ?

Mình đã verify tài khoản (vốn bị limit) và gỡ bỏ được một số limit nhưng giờ lại mọc thêm cái này:

Bạn nào biết làm sao giúp với!

Mình đã verify tài khoản (vốn bị limit) và gỡ bỏ được một số limit nhưng giờ lại mọc thêm cái này:

Bạn nào biết làm sao giúp với!

ngày 10 tháng 7 2013 : Chúng tôi cần biết thêm về thông tin nguồn tiền bạn gần đây nhận
Trường hợp PP--002-411-203-147

Đó nó hỏi cái đó đấy => cung cấp cho nó thông tin cái đó là xong

Gửi kiểu gì bạn hướng dẫn dùm luôn đi @@ hay là gửi theo email support ấy hả?
Có cái ID PP--002-411-203-147 ko biết có dùng để làm gì được không nhỉ!

dzo account PP download file toàn bộ giao dịch trong tài khoản ra file excel => dò cái transaction đó xem giao dịch với trang web nào => login dzo web vào history payment chụp cái hình đó => gởi cho PP là xong

nhân Tiện Bác chủ topic or ai đã rút tiền về bank.
mình mua 1 account Paypal của một người khác (fake Info) và bị dính mit 180 days. Vậy sau 180 days mình có thể rút về bank được không nhỉ. Nếu rút được thì làm bank nào để rút.
Thanks.....

nhân Tiện Bác chủ topic or ai đã rút tiền về bank.
mình mua 1 account Paypal của một người khác (fake Info) và bị dính mit 180 days. Vậy sau 180 days mình có thể rút về bank được không nhỉ. Nếu rút được thì làm bank nào để rút.
Thanks.....
làm thẻ lucky gift card của sacombank mà rút bác à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week