Paypal không cho rút tiền về Việt Nam nữa rùi ?

Đây là lần thứ 2 mình rút tiền từ Paypal về Techcombank, lần trước chỉ có 2 ngày là tiền về tài khoản Techcombank, nhưng sao lần này mình rút từ ngày 29/8/2011 nay đã là ngày 5/9/2011 thế mà mình kiểm tra tài khoản Techcombank trực tuyến mà vẫn chưa có tiền.
Không biết lý do tại sao, mình kiểm tra lịch sử Paypal nó đã thông báo là complete rùi mà.
Sao vẫn chưa về Việt Nam nhỉ?

Heheheh đọc tên topic tưởng đâu từ nay hết đường làm ăn rồi chứ....Bạn này rút tiền cùng ngày với mình nè. Lễ 2/9 bank nghỉ 1 lèo 3 ngày nha bạn. Tốt nhất cứ suy nghĩ thứ 6 này có tiền đi, đừng trông mong mà hại sức khỏe nhé

Paypal nó đọc được cái topic này nó buồn lắm
đúng rồi đấy, Paypal nó đã thông báo là complete tức là đã chuyển tiền về vn, vấn đề còn lại là phía ngân hàng. nhanh hay chậm phụ thuộc vào ngân hàng, còn tiền thì PP đã chuyển rồi, ko phải như bạn chủ topic nói, bạn ko hiểu phải làm cái topic hỏi đáp chứ. nói năng lung tung quá.

đọc cái title mà d0au tim thật,mai mốt rút kn nhe bạn nên rút thứ 2 or đầu tuần thì tiền sẽ về lẹ nhất,đừng rút cuối tuần là ok.Nhưng lâu nhất thì cũng chỉ 7 ngày là tiền về bank thui,bạn đừng lo sốt vó như thế :binhsua162:

Đúng là nhìn cái title bài post giật cả mình. Trước mình rút tiền vào đúng dịp gần tết. Mất hơn 2 tuần tiền mới về, ngồi chờ sốt cả ruột.

Để nghị mod close topic "nhảm nhí" này lại. Làm anh em choáng và chém nhiều quá.

cái này chuyện bt mà,có người cả tháng tiền không về truy ra mới biết là lỗi ở bank trung gian.đợi nửa tháng mà không có tiền thì mail cho nó nhờ giải quyết

đừng nôn nóng quá bạn nhé! chắc là lễ nên tiền về bank hơi trễ đó mà! đọc topic bạn mà mình đổ mồ hôi hột! :D
PP nó báo complete là coi như ok rồi đó bạn! tiền sẽ về tay trong nay mai thôi! ^^

đã 1 tuần rồi sao chưa thấy tiền về nhỉ ,trong tài khoản nó ghi complete rồi mà .

hú hồn cái Ồn còn nguyên
Cái title của topic này thật là dễ gây sốc cho dân mmo đấy

He mới rút tiền từ hôm qua cũng đang chờ 101$ đây chờ đợi là niềm vui mà

Nó báo
Original Transaction
Date Type Status Details Amount
Sep 6, 2011 Wire Transfer To Bank Account Completed ... -1,978,800 VND

Mình rút từ 25/8 giờ cũng chưa về đây bác, riết rồi ko muốn with nữa.

mình cũng tương tự đây 30/8 tới nay vẫn chờ đợi dài cả cổ mã hổng biết làm sao. Thấy mọi người cũng đang chờ nên cũng an tâm phần nào:binhsua22:
Tháng sáu vừa rùi cũng có đợt rút tiền từ paypal về rất lâu, các anh ở vietmaker vào than vãn mãi có người with cả ngàn đô mới ớn, contact pp nó bảo gửi về vn rùi, contact ngân hàng vn nó bảo chưa nhận được tiền. Đợt đó có người gần 1 tháng mới nhận được tiền

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week