Paypal không gửi mail kích hoạt

Reactions
117
MR
0.003
Lúc đăng ký đã ko thấy mail gì của PP gửi về yahoo. Cứ tưởng là nó bị lỗi hệ thống. Mình lấy acc đó đi request withdraw $ từ mấy trang PTC. Mà trên các trang PTC thì đã thông báo complete, nhưng trong PP thì ko có $ nào, check mail cũng chả thấy gì. Pro nào giúp mình với

Đã giải quyết xong. Là do thằng yahoo bị điên, không nhận được bất cứ email nào

Last edited by a moderator:
Bác chưa có mail kích hoạt thì acc PP đó chưa được công nhận trên hệ thống của PP. nên khi bác rút tiền về acc đó thì không có là đúng rùi:binhsua12:

đăng nhập vào, bên phải dòng đầu tiên hình như là confirm... vào đó có dòng "resend...", hoặc vào profile >add/remove emails >nhấn confirm bên dưới,.....1 lần ko dc thì kích thêm vài lần nữa

pmmm yahoo đi minh giúp cho cậu

ko đăng nhập để verify mà vẫn dùng -> bó tay. Nếu ko đc thì xóa coocki + đổi IP đăng ký acc mới

nó tạo mail @yahoo.com.vn mà đi reg pp là @yahoo.com mà đòi nhận mail, làm hại não nhiều đứa trong topic này ngu theo

Bạn tạo lại hoặc acc cũ sử dụng được thì để đó, ra yahoo tạo 1 email với email .vn bạn đã rút tiền từ PTC site, nếu ok chưa ai đăng ký email đó thì bạn vào paypal : add email phụ đó vào , kích hoạt mail đó là tiền sẽ về.

Trừ 2 trường hợp : email .vn đó đã dc ng khác reg , hoặc site PTC đã cancel thanh toán cho bạn => không còn gì níu kéo.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week