Paypal không login được.

phamquang

Junior
Reactions
32
MR
0.000
Các bác cho em hỏi tí, em có acc paypal mà pass em chuyên để dưới dạng copy pate ko thể quên được, vậy sao hôm nay em login vào lại ko được, báo là sai pass, liệu em có bị hack pass ko ak,

Dù sao bạn vẫn phải check lại nguyên nhân sao không vô được bằng pass cũ.
Có email báo là pass bị changed hay gì không?

của m cũng bị thế, copy past không được. Trong mail không có thông báo thay đổi pass, ứng dụng paypal iphone vẫn log được chứng tỏ ko phải bị thay pass, rs pass qua mail phát được luôn. lần đầu tiên gặp, khó hiểu v~

Dù sao bạn vẫn phải check lại nguyên nhân sao không vô được bằng pass cũ.
Có email báo là pass bị changed hay gì không?
ko có mail báo gì bạn ak.mà sao mới hôm nọ mình bị thế đổi pass vài ok hôm nay vào lại lại bị vậy bạn ak,lại phải yêu cầu lấy lại pass,ko biết tại sao

của m cũng bị thế, copy past không được. Trong mail không có thông báo thay đổi pass, ứng dụng paypal iphone vẫn log được chứng tỏ ko phải bị thay pass, rs pass qua mail phát được luôn. lần đầu tiên gặp, khó hiểu v~
bạn cũng bị vậy ak. bạn đánh mail và pass hay copy pate

Lỗi nhẹ hều call phát nửa nốt nhạc xog

Vào hôm qua lúc tầm 2h đến khoảng 5h sáng hệ thống paypal bị lỗi. Tớ login mãi cũng ko đc, sau đó buổi sáng lại log đc bt

cũng bị tương tự , loggin không được , cũng ko nhận đc email thông báo change pass hay gì , email mình đều bảo mật 2 lớp cả ?????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week