Request Paypal Limit cả nhà ơi, help!

biết gì mà nói linh tinh không vậy. VCC ngân hàng việt nam cấp hẳn hoi đào đâu ra hàng bẩn
VCC là cái Smart Card của VPB đó. thiện tai
Biết, tất nhiên không nói tất cả... đa số VCC là tiền chùa... thằng chủ thẻ không đòi tiền thì thôi chứ nó đòi thì chết con PP nhá

Đừng bao giờ cãi hiểu không và ăn củ cải ít thôi...Thanks, cứ kiếm Eximbank làm card thôi có Statements luôn

Last edited:
Biết, tất nhiên không nói tất cả... đa số VCC là tiền chùa... thằng chủ thẻ không đòi tiền thì thôi chứ nó đòi thì chết con PP nhá

Đừng bao giờ cãi hiểu không và ăn củ cải ít thôi...Thanks, cứ kiếm Eximbank làm card thôi có Statements luôn

Cái này ver đc pp US ko bác =))

VCC --> Ver PP VN
VCC AVS ---> ver PP US

nạp từ bảo kim vào mà là chùa hã bạn. bạn làm như vcc đi hack không bằng ý. còn giao dịch trên mạng là đồng nghĩ phải có rủi ro. và thèn buôn bán nó cũng có cái khôn của nó. tưởng nói đòi là đòi được à. cậu làm như call một phát nói tui bị lộ thông tin thẻ rồi lấy lại $ cho tui. ver acc có mấy chục ngàn cậu làm như vài triệu hay chục triệu và cái đòi là paypal nhé cậu tưởng bank nó giải quyết ngay à?
Biết bạn giỏi kinh nghiệm này nọ cơ mà nhìu hồi phán làm tớ mắc cười. chính xác hơn là máy móc.
Tạo thử 1 cái vcc đi rồi hãy phán nhé. còn chưa xài bh thì đừng có phán lung tung

Last edited:
Cái này ver đc pp US ko bác =))
Không, PP US hoặc Canada thì phải verify bằng nhà băng, CC không được đâu

Bạn nên dùng PP VN đi, bị ăn mít lấy lại được

PP US thì bạn cần bank US và IP US thì an toàn hơn trừ trường hợp của mình (đặc cách/đặc quyền)

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week