Help Paypal limit hơn 180 ngày nhưng vẫn không cho withdraw

chắc là tiền bẩn, nên phải đợi xác minh
Tiền mình nhận từ neobux mà lỡ send cho 1 người xong ghi memo có liên quan đến mua bán, nó mit gần 1 năm rồi giờ vào tút nó báo đang bị limmut nên không thể add bank, cao nhân nào chỉ giáo làm sao đây

của mình bank add sẵn rồi, còn pp thì đang unver, add card để verify thì nó ko cho, chắc vì lí do limited. thế làm sao để verify bây h nhỉ @@

Xin hỏi các thánh, tên bank VCB và CMND mình là Le Dac Huynh, tên acc pp là Huynh Dac Le và đã very rồi, hiện giờ chưa có tiền đổ vào nhưng hỏi trước các thánh ngược tên như vậy có bị limit ko?

các bạn ơi cho mình hỏi mình cũng bị limit 180 ngày nếu như chưa verri tài khoản thì mình add về bank và rút kiểu gì ạ :( mong tư vấn cho em ạ

các bạn ơi cho mình hỏi mình cũng bị limit 180 ngày nếu như chưa verri tài khoản thì mình add về bank và rút kiểu gì ạ :( mong tư vấn cho em ạ
chưa veri vẫn rút bt cả đúng họ tên thì rút dc

PP em trước đây vài năm ngược tên thì rút được vài lần rồi, đến bây h cứ thế liệu có rút được ko mọi người?

PP em trước đây vài năm ngược tên thì rút được vài lần rồi, đến bây h cứ thế liệu có rút được ko mọi người?
Bây giờ tuỳ bank nó có chấp nhận hay ko thôi

Xin hỏi các thánh, tên bank VCB và CMND mình là Le Dac Huynh, tên acc pp là Huynh Dac Le và đã very rồi, hiện giờ chưa có tiền đổ vào nhưng hỏi trước các thánh ngược tên như vậy có bị limit ko?

bạn gửi CMND lên, pp nó tự đổi đúng cho bạn

Cái này đúng tên rồi chứ ngược gì nữa bạn???

vào withdraw nhìn tên rút xuôi theo kiểu CMND là chuẩn nhất
Uh, cái tên như thế thì chắc chắn khi add bank vào, phần Name sẽ có cái Họ mặc định sẵn là "Le" rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week