Suggest Paypal Limit Hơn 180day Nhưng Không Cho Add Bank

coleyamy

Junior
Reactions
23
MR
0.110
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chào anh em :).Hiện tại mình có 1 acc paypal limit đã hơn 180day(cách đây 2 tháng) nhưng nó không cho add new bank để rút tiền về.mình có mail hỏi sao không cho add bank,nó bảo tài khoản mình bị giới hạn ko có quyền add bank.
Mình có rút thử $ về thẻ all for you chưa định danh đã add từ trc đó thì vẫn complete bình thường,sau khoảng nửa tháng thì tiền về lại paypal.nó chỉ ko cho add bank chứ rút tiền vẫn oke.
Anh em nào có hướng giải quyết để add được thẻ mới,xin giúp mình với.mình xin cảm ơn và hậu tạ.

Last edited:
cách đây 2 tháng thì chưa là đúng rồi. 3 tháng cơ mà :D

Chào anh em :).Hiện tại mình có 1 acc paypal limit đã hơn 180day(cách đây 2 tháng) nhưng nó không cho add new bank để rút tiền về.mình có mail hỏi sao không cho add bank,nó bảo tài khoản mình bị giới hạn ko có quyền add bank.
Mình có rút thử 10$ về thẻ all for you chưa định danh đã add từ trc đó thì vẫn complete bình thường,sau khoảng nửa tháng thì tiền về lại paypal.nó chỉ ko cho add bank chứ rút tiền vẫn oke.
Anh em nào có hướng giải quyết để add được thẻ mới,xin giúp mình với.mình xin cảm ơn và hậu tạ.

acc bao $ bạn?

đã giải quyết vụ này cho thớt :p

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week