Solved paypal limit vĩnh viễn để rút tiền trong 180 ngày

À quên, paypal đâu phải upload cmnd, add card với add bank mà. add 2 cái đó để verify thôi
upload cmnd khi đổi tên, upload hóa đơn khi xác nhận địa chỉ

em lập tài khoản paypal được hơn 1 năm rồi nhưng chưa veri,
Hôm trước em nhận được thông báo nhận tiền từ bubblews sẽ về paypal sau 3 ngày và đúng hôm nay nhận được mail limit :(
như thế này
View attachment 34923
Các bác xem có cách nào giúp em để nhận được tiền không ạ, có hậu tạ ạ :(
??? up hình chụp từ acc đi nào !! việc limit đùng 1 phát 180days thì vẫn có thể kiện và gỡ được nhé :) ---> trường hợp hiếm :)

??? up hình chụp từ acc đi nào !! việc limit đùng 1 phát 180days thì vẫn có thể kiện và gỡ được nhé :) ---> trường hợp hiếm :)
đây bác ơi

cái này khó nhưng cứ làm thử xem sao...
dkiện:
1. Nó tự động limit acc của pác
2. Pác không hề nhận nguồn tiền cá nhân nào cả ( tức là chỉ có nhận tiền từ site ) và chỉ send tiền đi hoặc withdraw thôi
Đủ 2 đkiện đó thì pm e giúp xem sao :) biết đâu nó lại như đợt e gỡ..cho lại các bước và gỡ thành công :D ( acc chính chủ :3 )

cái này khó nhưng cứ làm thử xem sao...
dkiện:
1. Nó tự động limit acc của pác
2. Pác không hề nhận nguồn tiền cá nhân nào cả ( tức là chỉ có nhận tiền từ site ) và chỉ send tiền đi hoặc withdraw thôi
Đủ 2 đkiện đó thì pm e giúp xem sao :) biết đâu nó lại như đợt e gỡ..cho lại các bước và gỡ thành công :D ( acc chính chủ :3 )
trước đây em chỉ nhận đúng 2,3$ từ vn-ipannel và 50$ từ bubblew 3 ngày trước thì nó kêu 11/8 tiền sẽ được chuyển về balance nhưng hôm nay vào thấy bị limit luôn

trước đây em chỉ nhận đúng 2,3$ từ vn-ipannel và 50$ từ bubblew 3 ngày trước thì nó kêu 11/8 tiền sẽ được chuyển về balance nhưng hôm nay vào thấy bị limit luôn
ủa mà tình hình là ...acc của pác veri chưa? :-| thấy nói hơn 1 năm chưa veri hả @@..rồi giờ veri chưa @@ >.<

chưa veri bác ạ, visa vietin mà chưa có $
ác chưa veri thi k bjet dc k nhé T_T :( vì veri nó ms xác minh T_T bác verri thử xem nạp 100k là đủ r

acc này bỏ thôi , ko cứu được đâu ..đừng có dại mà đi veri hay gì đó tốn visa , tốn $...
180days là k cứu được sao bác ? :))))

cant not be appealed, hết thuốc rồi, chờ pass 180d rôi add bank with thôi, us thì rip luôn 50$ chắc cũng k ai muôn làm, chia bùn cùng bạn

cant not be appealed, hết thuốc rồi, chờ pass 180d rôi add bank with thôi, us thì rip luôn 50$ chắc cũng k ai muôn làm, chia bùn cùng bạn
Mình đã từng gỡ thành công loại này :) và chửi vào mặt mấy thằng paypal mất dạy :D cái tội tự động khóa nick ! :) Acc chính chủ :D

limit không nhận được $ à các bác.
tháng trước em bị limit do đăng nhập nhiều ip quá, vẫn nhận được từ ptc về mà

180days là k cứu được sao bác ? :))))
Chính xác .. đối với Việt Nam.

Còn bạn gỡ được cho cái proof ?

Qua 3 đợt bão limit hàng loạt 180day như thớt chưa một ai gỡ được cả ...toàn loại to mồm vào rồi mở dịch vụ scam tiền của mem rồi chạy mất dép ko làm được trò trống gì.

Chính xác .. đối với Việt Nam.

Còn bạn gỡ được cho cái proof ?

Qua 3 đợt bão limit hàng loạt 180day như thớt chưa một ai gỡ được cả ...toàn loại to mồm vào rồi mở dịch vụ scam tiền của mem rồi chạy mất dép ko làm được trò trống gì.
thế là die mất ~54$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,518
174,802
Latest member
toilatoikkk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week