Paypal lỗi ảo vãi ạ!

tuthanika

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
Tình hình em có làm cái tài khoản paypal ,làm cả thẻ visa debit xác thực thẻ chuẩn luôn rồi nó lấy 1$ phí add thẻ và 1,95 vào ballance ..Thẻ em có tầm gần 3 tr e thanh toán trực tuyến thử từ 5-100$ cũng k đc nó báo lỗi
"At this time, we are unable to process your request. Please return to *** and try another option."
Em bực mình quá các thím ạ điên hết cả ruột mò cái lỗi này là gì gửi cả mail cho nó mà chưa thấy tình hình gì ,đêm qua lại đc sms 2 phát PP nó tự lấy tiếp của e 2 $ nữa mà éo báo tiền gì.Đến hiện tại em bị trừ thêm mất 3 $ mà k 1 lý do check trong lịch sử cũng k có!
Em sài trình duyệt ẩn danh làm mặc định ợ đã thử bỏ ẩn danh sài bt hay đổi đủ loại trình duyệt rồi k đc
p/s : thẻ em là thẻ person veri đầy đủ check k có báo lỗi hay limited gì cả ,k có mail cảnh báo gì hoàn toàn bình thường

Có log nhiều IP không bạn, hôm qua mình bị tình trạng này do mỗi lần đăng nhập 1IP khác nhau, gửi mail cho nó, sáng nay nó mail lại là đã xử lý xong => thanh toán bt. Mà PP 3 năm :))

Mình thấy bạn hơi nóng tính đối với paypal là phải cứ từ từ nóng nó cho ăn mít thơm lừng đấy :D
cậu này nói chuẩn nè, chơi với PP thì phải tỏ ra hiền lành, bình tĩnh và ngoan ngoãn nữa ^^

con paypal này kiêu lắm ý :D muốn tán em nó là cứ phải từ từ , rình rập chờ thời cơ mới xúc được :oops: nóng vọi là em nó rút cmn thẻ đỏ luôn đấy :D
trường hợp của bạn thì để 2-3 ngày log lại là oder dc thôi , trong 2-3 ngày đấy đừng có mò mẫn vào làm gì đấy

cách nhanh hơn là rút 3tr trong thẻ ra mua pp rồi lấy $ đó order nhanh hơn, chứ mua $ pp bằng thẻ thì rate hơi chua or teamview nhờ người ta order dùm.

Có log nhiều IP không bạn, hôm qua mình bị tình trạng này do mỗi lần đăng nhập 1IP khác nhau, gửi mail cho nó, sáng nay nó mail lại là đã xử lý xong => thanh toán bt. Mà PP 3 năm :))
bác gửi mail nào thế e gửi mà k thấy nó pm gì cả!
với mỗi giao dịch ko thành công paypal charge của cậu 1$.số tiền này sẽ refund trong 1 khoảng thời gian nào đó.:D
thế là mất trắng còn gì hả bác e check bank nó trừ quy ra tỉ giá việt lên hơn 22k400 gì đó rồi
cách nhanh hơn là rút 3tr trong thẻ ra mua pp rồi lấy $ đó order nhanh hơn, chứ mua $ pp bằng thẻ thì rate hơi chua or teamview nhờ người ta order dùm.

nghĩa là sao bác mua pp để mua bán có 100$ bên trong thì mất bn thế!

nghĩa là sao bác mua pp để mua bán có 100$ bên trong thì mất bn thế!
tức là bạn mua 100$ trực tiếp từ pp người khác, $ đó sẽ vào pp của bạn ko cần qua thẻ visa, $ đó cậu có thể dùng để mua hàng hay sao thì tùy bạn, ko gặp lỗi như trên nữa, giá cũng rẻ hơn nữa là fund từ thẻ visa vào pp, khoảng 18-19.5k/$ thôi, chứ cậu mua hàng thông qua pp fund từ thẻ thì khoảng 21k/$ nhưng tìm người uy tín mà mua, chơi với pp dễ ăn mít or bị hold tiền thì cũng mệt, nguồn sạch là ok hết, nếu muốn mua thì vô mục mua bán mà mua, nhớ tìm trung gian nếu cần.

tức là bạn mua 100$ trực tiếp từ pp người khác, $ đó sẽ vào pp của bạn ko cần qua thẻ visa, $ đó cậu có thể dùng để mua hàng hay sao thì tùy bạn, ko gặp lỗi như trên nữa, giá cũng rẻ hơn nữa là fund từ thẻ visa vào pp, khoảng 18-19.5k/$ thôi, chứ cậu mua hàng thông qua pp fund từ thẻ thì khoảng 21k/$ nhưng tìm người uy tín mà mua, chơi với pp dễ ăn mít or bị hold tiền thì cũng mệt, nguồn sạch là ok hết, nếu muốn mua thì vô mục mua bán mà mua, nhớ tìm trung gian nếu cần.

làm sao biết nguồn tiền sạch hay k hả bác vì cái này bên bán họ mới biết chứ m đâu biết đc sạch hay ko..bác có đại diện nào làm cái này mà uy tín k ib e xin !

làm sao biết nguồn tiền sạch hay k hả bác vì cái này bên bán họ mới biết chứ m đâu biết đc sạch hay ko..bác có đại diện nào làm cái này mà uy tín k ib e xin !
cậu có thể teamview xem nguồn tiền của người bán mà, nguồn thì có thể từ offer, android, aff, v.v miễn sao nguồn rõ ràng từ site thanh toán, còn ko nhờ người bán mua hàng trực tiếp dùm bạn = pp của họ rồi cậu thanh toán vnd cho họ, cậu mục paypal tìm hiểu thêm, chơi pp ko hiểu rõ dễ ăn mít lắm.

Nó không cho vn nạp lên mà cũng không cho lấy từ card để thanh toán luôn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week