Paypal lỗi Proof of address(chứng minh địa chỉ)

Blanc90

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình bị giới hạn và còn lỗi Proof of addres đọc hướng dẫn thấy cách giaie quyết nhưng mình chẳng có cái hóa đơn nào có mỗi cái Internet FPT nhưng tên chủ thuê bao là ng khác k biết có được không các bạn ?
Hay dùng CMND có được không ? Ah còn cái hóa đơn thu học phí nhưng có mỗi cái tên mình theo các bạn thì dùng cái nào ?

Proof of address(chứng minh địa chỉ)

# Bạn cần có 1 trong các giấy hóa đơn tiền điện, điện thoại, tiền nước,tiền internet . Trên đó có ghi rõ địa chỉ, Họ tên chủ nhà, số CMND, ngày phát hóa đơn không quá 3 tháng so với hiện tại

# Nếu tên người trên hóa đơn là bố mẹ, anh chị, thì ghi rõ vào phần nội dung của bước 2(proof of address) và nếu dc scan CMND mặt trước của người đó nữa và upload lên ( càng tốt)

Mình bị giới hạn và còn lỗi Proof of addres đọc hướng dẫn thấy cách giaie quyết nhưng mình chẳng có cái hóa đơn nào có mỗi cái Internet FPT nhưng tên chủ thuê bao là ng khác k biết có được không các bạn ?
Hay dùng CMND có được không ? Ah còn cái hóa đơn thu học phí nhưng có mỗi cái tên mình theo các bạn thì dùng cái nào ?

Proof of address(chứng minh địa chỉ)

# Bạn cần có 1 trong các giấy hóa đơn tiền điện, điện thoại, tiền nước,tiền internet . Trên đó có ghi rõ địa chỉ, Họ tên chủ nhà, số CMND, ngày phát hóa đơn không quá 3 tháng so với hiện tại

# Nếu tên người trên hóa đơn là bố mẹ, anh chị, thì ghi rõ vào phần nội dung của bước 2(proof of address) và nếu dc scan CMND mặt trước của người đó nữa và upload lên ( càng tốt)
thế giấy khai sinh đâu bản sao ý chụp lên ok hết hay giấy xác nhận bank đâu
giấy tờ nào có địa chỉ mà có dấu đỏ xác nhận của 1 tổ chức uy tín có giá trị là ok hết

thế giấy khai sinh đâu bản sao ý chụp lên ok hết hay giấy xác nhận bank đâu
giấy tờ nào có địa chỉ mà có dấu đỏ xác nhận của 1 tổ chức uy tín có giá trị là ok hết
Mệt ghê e là sinh viên đi học sợ giấy khai sinh địa chỉ khác với địa chỉ trong pp
Bank thì k có vì e làm Trustcard

đúng địa chỉ là ok, kèm theo bản scan 2 mặt chứng minh + bằng lái hay cái gì có con dấu nhà nước gởi cho nó.
Trước sai tên so với bank chỉ gởi cho nó bản scan cmnd + scan bằng lái xe máy 2 ngày là nó sửa lại y như bank ngay sài từ 2011 tới giờ chả thấy vấn đề gì

Mệt ghê e là sinh viên đi học sợ giấy khai sinh địa chỉ khác với địa chỉ trong pp
Bank thì k có vì e làm Trustcard
tốt nhất về quê mà lấy bạn ạ
chứ bạn đang đi học thì đào đâu ra bằng chứng
còn về nhà phệt cái hoá đơn tiền điện mang tên bố hay mẹ đó có gì theo nó bảo kèm cái cmt của bố hay mẹ đó chụp 1 phát 3 tấm là oke

Fake proof áh..... ta bik làm nhưng ko nhận làm....... up cho cao nhân vào.

Đúng địa chỉ là được, còn name sai thì giải thích là bạn đang ở thuê và đi làm khác với thường trú
Bảo nó tên đó là của chủ nhà cho thuê

còn nếu địa chỉ trong pp hiện tại khác có thể sửa được và trong quá trình sửa thì up cái đó lên là xong
còn nên làm acc chính chủ đúng mọi thứ chứ ko làm cái gì fake làm cái gì

Mình có cái này bác rảnh sửa cho e cái tên là Ha Quang Nghi thank bác nhiều
E chưa đủ bài viết k up ảnh được báccó face k ?
tớ chỉ tư vấn cách veri chính chủ hợp lệ và thuận lợi cho các bạn thôi còn fake hay ko thì lại là bên dân photoshop bạn ạ
mình ko làm cái này
còn vấn để sửa tên nếu bạn sai mình có thể sửa dc

Vấn đề là bạn đăng ký bằng địa chỉ nào? Nếu đúng địa chỉ nhà bạn thì về lấy hóa đơn tiền điện với scan cmnd của người trong hóa đơn đó up lên, và giải thích cho nó là quan hệ ra sao.
không thì ra ngân hàng nào đấy chuyển tiền cho ai đấy rồi ghi địa chỉ mà bạn đăng ký. Sau đó cầm cái giấy chuyển tiền có đóng dấu ngân hàng đi scan up lên là được.

Mới bị an limit 180 con paypal us :(( sao up photo id cho nó rồi mà nó không chấp nhận :((

Information Received-Not Accepted please resubmit Reason: Document did not contain Requested information

Ai biết chỉ dùm với :((

Các bạn cho hỏi là sau khi gửi thì bao lâu pp mới xác minh. Đang cần dùng gấp mà phức tạp quá
có bác nào cho e mượn pp e mua 10$ rồi e trả 250k qua baokim

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week