Help Paypal mới lại đổi giao diện mới à

jaziah

Banned
Reactions
32
MR
0.001
Trước tết năm ngoái pp update giao diện làm cho anh em không thể rút được tiền về bank.. sau đó mình đã phải nâng cấp lên Premium để withdraw.

Hôm qua vào thì thấy giờ nó lại upgrade lên giao diện mới. lần này withdraw ko biết có về hay ko nữa.

Bác nào ở Premium cho hỏi giờ giao diện thế nay hay vẫn cũ ạ ? có thể nó random giao diện như hồi trước

CaoDucDuy

Hero
Reactions
212
MR
0.167
Trước tết năm ngoái pp update giao diện làm cho anh em không thể rút được tiền về bank.. sau đó mình đã phải nâng cấp lên Premium để withdraw.

Hôm qua vào thì thấy giờ nó lại upgrade lên giao diện mới. lần này withdraw ko biết có về hay ko nữa.

Bác nào ở Premium cho hỏi giờ giao diện thế nay hay vẫn cũ ạ ? có thể nó random giao diện như hồi trước
đã rút và về rồi, cứ yên tâm nha

iDcomp

Senior
Reactions
146
MR
0.032

mình cũng acc Pre, log vào cũng thấy mới như này

nhận đc rồi :D theo như bác thì em rút từ hôm kia, tối qua 9 rưỡi mới nhận đc mail completed, thì bao giờ nhận dcd tiền ạ.
trong tuần này liệu có kịp ko ?
thằng vcb hình như ko làm t7 cn ...
Không kịp rồi, đợi t2 or t3 đi.:D:D

Announcements

Forum statistics

Threads
423,916
176,386
Latest member
TF88viet

Most viewed of week

Most discussed of week