Help Paypal mới lại đổi giao diện mới à

đã 1 ngày rưởi rồi mà chưa thấy mail completed gì cảm thấy lo lo quá, vì acc paypal mới và củng lần đầu tiên rút tiền nữa.
nếu chưa đủ 30 ngày thì chuẩn bị nhận mail limit:D

:(:(:( phải không vậy. hôm nay la đủ 30 ngày nè. bị limit thi ghở ntn vay các bác. vi em rut số tiền cung 1.xxx $
vaiz paypal mới lập mà rút 1k$ rồi, gỡ thì dễ thôi,tiền sạch là ok, nhưng cần thời gian :D
làm gì 1 tháng được 1k$ thế, cần học hỏi:oops:

vaiz paypal mới lập mà rút 1k$ rồi, gỡ thì dễ thôi,tiền sạch là ok, nhưng cần thời gian :D
làm gì 1 tháng được 1k$ thế, cần học hỏi:oops:
nếu vậy thời gian bao lâu bác ơi, tiền em giành dùm từ wed với linh tinh vài thứ, em nghĩ $ em là sạch. vì làm ăn chân chính mà.

đã 1 ngày rưởi rồi mà chưa thấy mail completed gì cảm thấy lo lo quá, vì acc paypal mới và củng lần đầu tiên rút tiền nữa.
Của mình hơn 48h mới có mail Completed đấy. Yên tâm đi bạn.;);)
Lần đầu rút mà ham hố quá, ta bôi trơn cho nó 50$ để chạy coi sao đã chứ. Chưa gì đã hấp diêm nó ghê quá. :D:D:D
Thôi hóng tiếp đi bạn. Lúc nào qua 72h mà ko có mail Completed rồi ngồi hóng tiếp.:oops::oops:

Của mình hơn 48h mới có mail Completed đấy. Yên tâm đi bạn.;);)
Lần đầu rút mà ham hố quá, ta bôi trơn cho nó 50$ để chạy coi sao đã chứ. Chưa gì đã hấp diêm nó ghê quá. :D:D:D
Thôi hóng tiếp đi bạn. Lúc nào qua 72h mà ko có mail Completed rồi ngồi hóng tiếp.:oops::oops:
lần đầu tiên rút tiền paypal nên mình chưa có kinh nghiệm bạn ơi. đang cần tiền nên suy nghĩ hơi hấp tấp :)

Nếu chờ lâu quá mà giao dịch đã completed rồi thì bạn call Bank hỏi xem bạn ạ. Nhưng có thể vừa rồi là cuối tuần nên nó chưa cập nhập cho bạn chăng.
Ráng đợi thêm.

nếu completed là đợi tiếp 4 ngày tiền mới về ngân hàng phải khong bác, thanks bác đã giúp tận tình
Thường là thế nhưng lần đầu thì cũng có khi lâu hơn. Nếu ko sai sót tên tuổi gì thì khi có mail Completed rồi thì ngồi hóng $ về thôi.:D:D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back