Solved Paypal này gỡ được không?

quyendang

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Paypal mình chủ yếu nhận tiền từ net Smaato (Đây là 1 net cho app di động). và lâu lâu cũng có người dùng donate 1,2$ thôi.

Gần đây mình có withdraw $ về bank ACB. tuy nhiên không biết vì lý do gì 2 tuần sau không nhận được tiền mà bank lại trả ngược về paypal.

Sau đó mình bán $ này và vẫn thực hiện giao dịch bt. tuy nhiên đến hôm qua đến kì nhận tiền thì mình vào check acc thì thấy thông báo này :

Sau đó mình có liên lạc với paypal với nội dung sau:

Code:
Hello Paypal Supporter,

I am Q, I am the owner of the account: [email protected].

To day I recived a Notifications: My account access has been limited. Case ID for this reason is PP-xxx-xxx-xxx-xxx .

I get money from Smaato.com. I am a Developer of IOS/Windows Phone platform, I have some app in Apple Store & Windows Store, I put advertisement in my app. When user use my app, Smaato will pay me money . I confirm my transactions and Smaato succeeded. It's clean.

In addition, I placed a paypal donate link in my app, so that users can donate directly to me via paypal. It's clean.

I want to help. Get that money now.

Thank paypal team.

Và nhận được mail phản hồi sáng hôm nay:

Bác nào đã từng bị nhưng này cho mình hỏi có cách nào để gỡ không? Theo như mail rep của pp thì không gỡ được và nó ko nói lý do ! :(

nếu ko có step thì ko gỡ được đâu
Có thể do nguồn tiền

Mình bị giống bạn này :( nguồn tiền của mình chủ yếu qua donate :( vậy mà nó cũng limit. với lại mình nhận donate mỗi lần chỉ có từ 2-5,25$

Nhiều bác bị khóa quá nhể. Mình nhận tiền từ duy nhất sunfrog cũng bị khóa. Có thể là do chuyển tiền tới tài khoản khác bị gì đó. Còn vài chục $ tiếc :D

Mình cũng bị Paypal nó quét . Nguồn tiền từ Grandbux thôi mà nó cũng vậy. Dự là mai mình sẽ gọi qua singapore hỏi cho ra lẽ :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back