Help Paypal rút tiền từ 8/1 chưa hoàn thành

Bình thường có sợ đâu thấy cái tiêu đề topic này + với 29 trang thấy rợn rợn :confused:

Đúng 24h:15 phút , tức sau khi mình comment một vài phút trên đây thì đã complete , vãi paypal

Premier

Chắc chỉ có personal mới bị , mà mình đọc mấy comment trước mình thấy có vụ withdraw không phí , mình nghĩ là không được đâu , vì chuyển tiền cần rất nhiều phí lận , nghe nói khoảng 25 usd (>500k) , còn paypal nó dùng cái dịch vụ fast gì đó ( như kiểu gửi mail thôi ) nên phí nó lấy 60k vnđ . Chứ free thì hơi ảo

bank nó lấy 66k lận :v . Mình cá là tiền đó bank nó lấy để bỏ túi ( hút máu ae) là chủ yếu , chứ phí gửi thì thằng paypal đã tính cho mình rồi

không biết đúng không mong mấy thánh pro pp vô giúp với
chuẩn rồi bác, thàng bạn mình rút thứ 2 tuần trước acc per vẫn còn pending mà mình acc pre rút hôm thứ 2 tuần này đã về rồi

topic này dài quá.
Bác nào bị pending thì chắc là acc personal, gửi mail cho nó bảo bị lỗi, yêu cầu hoàn tiền.
sau đó up lên premium.và withdraw. không quá 3 ngày là tiền về.

nhanh lên còn gần chục ngày nữa là bank VN nó đóng :D

Chết em thiệt rồi, em tính rút thứ Personal coi có khác lời mấy bác nói không.
Rút từ thứ 2, bữa nay thứ 5 vẫn ghi là Pending, mà lúc rút cũng không thấy nó trừ phí 60k như thường lệ. Mà hồi xưa rút 1 ngày là thấy nó complete rồi. Thế giờ đợi có tiền hay là kêu nó refund các bác.

Chết em thiệt rồi, em tính rút thứ Personal coi có khác lời mấy bác nói không.
Rút từ thứ 2, bữa nay thứ 5 vẫn ghi là Pending, mà lúc rút cũng không thấy nó trừ phí 60k như thường lệ. Mà hồi xưa rút 1 ngày là thấy nó complete rồi. Thế giờ đợi có tiền hay là kêu nó refund các bác.
Nó kêu nếu đợi đến cuối tuần sau nó fix xong sẽ gửi, mà cuối tuần sau là giao thừa nhé :D

bank nó lấy 66k lận :v . Mình cá là tiền đó bank nó lấy để bỏ túi ( hút máu ae) là chủ yếu , chứ phí gửi thì thằng paypal đã tính cho mình rồi
Bank nó lấy tiền chuyển đổi ngoại tệ bác ah, pp nó gửi $ chứ có gửi vnd đâu

topic này dài quá.
Bác nào bị pending thì chắc là acc personal, gửi mail cho nó bảo bị lỗi, yêu cầu hoàn tiền.
sau đó up lên premium.và withdraw. không quá 3 ngày là tiền về.

nhanh lên còn gần chục ngày nữa là bank VN nó đóng :D
Bạn nói thế không chuẩn. Acc mình personal with 24h completed. Trước thì 30p completed. Không phải acc nào cũng thế đâu

Bank nó lấy tiền chuyển đổi ngoại tệ bác ah, pp nó gửi $ chứ có gửi vnd đâu
Bác sai rồi nhé, Paypal nó quy đổi sang VNĐ theo tỉ giá của nó, trừ 60k, rồi gửi VNĐ đó đến Bank VN. Bank VN nhận VNĐ rồi trừ nốt 66k nữa.

Nó kêu nếu đợi đến cuối tuần sau nó fix xong sẽ gửi, mà cuối tuần sau là giao thừa nhé :D

Nghe xong muốn rụng rời luôn, tiền này ko về kịp trước Tết là em nhảy lầu... Biết thế rút hết về Skrill, bị 4% phí nhưng mà tiền có trong 24h :(

Cái này mình suy đoán ra nhé nhưng cũng có thể đúng , khi chúng ta giao dịch với paypal thì không có đồng nào được chuyển về việt nam cả , mà bằng máy tính xử lý !

Bác sai rồi nhé, Paypal nó quy đổi sang VNĐ theo tỉ giá của nó, trừ 60k, rồi gửi VNĐ đó đến Bank VN. Bank VN nhận VNĐ rồi trừ nốt 66k nữa.
PP sao nó lại có VND hả bác, nó cty Mỹ giữ VND làm gì, mình nghĩ nó phải quy đổi với bank lun chứ

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back