Solved Paypal send tiền mà không nhận được tiền. Có ai gặp lỗi này chưa

theoldestroom

Senior
Reactions
445
MR
0.137
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là sáng nay minh có teamvier mua $ của một bạn trẻ. Mặc dù chuyển $ đung email PP của mình mà khi qua email PP của mình check $ thì không thấy tiền đâu. Trong khi đó PP của bên bán vẫn bị trừ số $ mình mua.
Có bác nào gặp trường hợp này chưa vây.
@PhạmThi Bác gặp chưa vậy ;)

xin lỗi vì làm phiền 2 bác, mong 2 bác giúp đỡ em xíu dc k @@.

Toi qua đã add dc card vào r, nhưng k biết lấy đâu 4 số để confirm card, đệ đã đăng kí dịch vụ Internet Banking rồi @@. (Vietcombank - Visa Debit)

Gọi hotline lên Vietcombank để lấy 4 số thì họ nói ngân hàng k liên quan gì tới paypal, nên gọi điện lên PAYPAL hỏi để lấy 4 số này. VẬY LÀ sAO ?????

Toi qua đã add dc card vào r, nhưng k biết lấy đâu 4 số để confirm card, đệ đã đăng kí dịch vụ Internet Banking rồi @@. (Vietcombank - Visa Debit)

Gọi hotline lên Vietcombank để lấy 4 số thì họ nói ngân hàng k liên quan gì tới paypal, nên gọi điện lên PAYPAL hỏi để lấy 4 số này. VẬY LÀ sAO ?????
cái này goi VCB nhé. bảo nó check GD với PP nhé. xin 4 số code nhé

chưa gặp bao giờ, teamview qua máy người bán kiểm tra kỹ lại xem đúng mail chưa, lúc send xong nó có hiện tên người nhận $ mà, xem đúng tên bạn ko.

chưa gặp bao giờ, teamview qua máy người bán kiểm tra kỹ lại xem đúng mail chưa, lúc send xong nó có hiện tên người nhận $ mà, xem đúng tên bạn ko.
Chính tay minh team qua máy bạn kia send $ nên ko thể sai đc cậu à. minh có lưu lại ảnh GD khi vừa send $ xong. Nhưng khổ nổi 30 phut chưa thây $ . PP của bên kia cung chả thấy lịch sủ GD đâu :(

nếu có đăng kí báo biến động số dư thì nó sẽ gửi về đt,,,đỡ phải gọi ngân hàng :)

Delay thôi, chờ 24h rồi tính tiếp
2h rồi vẫn chua có $ . Mua $ Paypal bị vậy mât khack quá. VND vân chưa chuyển đc cho bên bán :(

nếu có đăng kí báo biến động số dư thì nó sẽ gửi về đt,,,đỡ phải gọi ngân hàng :)

em vào kiểm tra internet banking thì thế này :(

Attachments

• Untitled 2.jpg
    Untitled 2.jpg
    263.7 KB · Views: 85
  • Untitled 3.jpg
    Untitled 3.jpg
    251.1 KB · Views: 81
    266 KB · Views: 86
Tình hình là sáng nay minh có teamvier mua $ của một bạn trẻ. Mặc dù chuyển $ đung email PP của mình mà khi qua email PP của mình check $ thì không thấy tiền đâu. Trong khi đó PP của bên bán vẫn bị trừ số $ mình mua.
Có bác nào gặp trường hợp này chưa vây.
@PhạmThi Bác gặp chưa vậy ;)
Mình gặp rồi, nhưng của một bạn khác nhờ mình team xem.
Bạn đó bị vào sáng nay, tiền thì trừ 75$, có invoice trong email luôn nhưng history không có. Và người nhận bảo cũng chưa nhận được. Ấn vào Transaction ID và Get the details trong email cũng ko được luôn. Error này mới thấy vào sáng nay, đã ticket SP chờ reply :p

Mình gặp rồi, nhưng của một bạn khác nhờ mình team xem.
Bạn đó bị vào sáng nay, tiền thì trừ 75$, có invoice trong email luôn nhưng history không có. Và người nhận bảo cũng chưa nhận được. Ấn vào Transaction ID và Get the details trong email cũng ko được luôn. Error này mới thấy vào sáng nay, đã ticket SP chờ reply :p
PP chắc lại đến tháng rồi :p:p:p . Mà hình như cái cậu bị 75$ cung PM mình hỏi vụ này. Lúc đó đang ngái ngủ chẳng để ý chỉ bảo cậu ta gủi suport PP. Không ngờ mình cung dính nhưng chát vơi sthang admin Fb cung đc việc phết :D:D:D

em lúc trưa dep 20$ vào site nhưng trong history paypal lại k có và trong site cũng k có 1 xu đang lo đây :oops::oops::oops::oops:

Các bac chuyển $ dạng có fee là nhân đc ngay nhé .. Còn dang free thì bị delay rồi ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week