Solved Paypal send tiền mà không nhận được tiền. Có ai gặp lỗi này chưa

em dep site còn bị nài
dep site vân bị binh thuong. hôm nay dep cho 1 cậu 100$ site muaviews và đang dính :D . nhưng minh chuyển $ dang có fee thì lại nhân đc ngay

Chính tay minh team qua máy bạn kia send $ nên ko thể sai đc cậu à. minh có lưu lại ảnh GD khi vừa send $ xong. Nhưng khổ nổi 30 phut chưa thây $ . PP của bên kia cung chả thấy lịch sủ GD đâu :(
có khi nó review trong vòng 24h

hồi chiều mình cũng bị sau 3h nó vào :D

Tớ xac nhận là đang bị nhé.
Do acc pp 1 phần thi phải .
Mình có nhiều acc thì ko sao có 1 acc hiện tượng như sau: Tối qua giao dịch 30 phút sau mới hiện his. Trưa nay thì tới h chưa hiện his mặc du tiền đã bị trừ bên mua thì chưa nhận được. Đang support chờ nó rep

7 ngày trk mình cũng sốt ruôt như ban ây nhưng 7 ngày là nó về lần nào cũng vậy mình dùng ACB

7 ngày trk mình cũng sốt ruôt như ban ây nhưng 7 ngày là nó về lần nào cũng vậy mình dùng ACB
@@ cậu có đọc ko hay vào comment thui @@
Mình có nhiều acc thì ko sao có 1 acc hiện tượng như sau: Tối qua giao dịch 30 phút sau mới hiện his. Trưa nay thì tới h chưa hiện his mặc du tiền đã bị trừ bên mua thì chưa nhận được. Đang support chờ nó rep
Xác nhận đã về chừng 7 tiếng ..sợ lun @@. Pâyâl dao nay sao ko biết

Bác nhầm hàng à . có rút bank đâu mà acb :D:D:D

@@ cậu có đọc ko hay vào comment thui @@

Xác nhận đã về chừng 7 tiếng ..sợ lun @@. Pâypâl dao nay sao ko biết
Em nghi ko do PP đâu. Mà là do GD dạng free fee. chứ e GD dang có fee là nhận đc $ ngay và có lịch sủ Gd đàng hoàng .
Những ngày đầu tháng chắc Paypal có Kinh rồi :p:p:p

xin lỗi vì làm phiền 2 bác, mong 2 bác giúp đỡ em xíu dc k @@.

Toi qua đã add dc card vào r, nhưng k biết lấy đâu 4 số để confirm card, đệ đã đăng kí dịch vụ Internet Banking rồi @@. (Vietcombank - Visa Debit)

Gọi hotline lên Vietcombank để lấy 4 số thì họ nói ngân hàng k liên quan gì tới paypal, nên gọi điện lên PAYPAL hỏi để lấy 4 số này. VẬY LÀ sAO ?????
ra in sao kê...

vừa dính delay 3 tiếng. haiz. lần 1 chuyển mãi ko nhận đc. chuyển tiếp lần 2 thì cái lần 2 có trc. cái giao dịch lần 1 giờ mới có trong tk. pp mới nâng cấp nên dạo này hay bị delay thì phải. hầu như ngày nào cũng bị delay. nhưng moi khi chỉ kkhoảng 10 hoặc 15 phút. hôm nay thì delay 3 tiếng.

Tình hình là sáng nay minh có teamvier mua $ của một bạn trẻ. Mặc dù chuyển $ đung email PP của mình mà khi qua email PP của mình check $ thì không thấy tiền đâu. Trong khi đó PP của bên bán vẫn bị trừ số $ mình mua.
Có bác nào gặp trường hợp này chưa vây.
@PhạmThi Bác gặp chưa vậy ;)
check lại email nhé, xem chuyển đúng tên mình chưa mình thì gặp tầm 5' sau mới về!

check lại email nhé, xem chuyển đúng tên mình chưa mình thì gặp tầm 5' sau mới về!
Minh teamview chuyển mà cậu.Có chụp hinh ảnh hóa đơn GD nhưng vân ko có $ . Còn Trong PP cả bên bán và mua đều ko có lịch sủ GD. Mặc dù $ vân trừ :)

các giao dịch sau này đều bị thế...mình mới bị mấy tiếng sau mới nhận được chứ ko phải install như ngày xưa nữa.

Mình bị y chang, đã ticket Paypal nhưng 3 ngày chưa trả lời.

em vào kiểm tra internet banking thì thế này :(
call nó đi , hỏi cho e xin code xác nhận của paypal , mà thẻ của cậu phải mở dịch vụ thanh toán online rồi , dt lên nó hỏi thẻ e đã mở dịch vụ thanh toán online chưa lun

em ticket pp thì k trả lời nhưng đến 12h đêm qua thì mới thấy history + tiền trong site

mình bị rồi, add fund vào site tokiads đã báo complete nhưng ko hiện giao dịch trong tài khoản PP.kkhảng 12h sau login vào pp là có giao dịch ngay.
Delay thôi thớt :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week