Report Paypal tặng 10$

knightpt

Junior
Reactions
23
MR
0.011
Tk paypal em hồi trước đăng ký nhưng bị sai last name, nên e phải gửi cmnd để change lại, sau khi change , và verìfy đc tài khoản cũng nửa tháng nay, thì tự dưng sáng nay e thấy sdt lạ bên nuoc ngoài gọi , bắt lên alo , nó xác nhận lại họ tên em, xong e bảo e ko rành tiếng anh, thế là nó gửi mail cho e các bác à. Tối về check mail thì bất ngờ thấy nó tặng em 10$ luôn :p , kèm nội dụng nói về lúc sáng nó gọi xác nhận lại tên em, bla bla, chất lượng chăm sóc dịch vụ của nó thik ghê :rolleyes:. Có bác nào gặp trường hợp giống em ko :eek:

Attachments

39.7 KB · Views: 229
nó tặng 10$ vì call làm phiền bạn, đút lót 10$ để bạn xài pp giúp cho pp phát triển thêm doanh số :p

mục đích là để bạn seo free giúp nó và lôi kéo người quen, người nhà cùng dùng PP =]

:mad: tiền PP đ1o là của Heo đó trả lại cho Heo:D

chỉ dc cái giỏi suốt ngày neptune, thông ass với đi la liếm vét máng là nhanh :v

tập chung cày $ đê

:mad: tiền PP đ1o là của Heo đó trả lại cho Heo:D

vote ra đảo thớt cái tội chém gió và quảng cáo cho pp.
các bạn có nhìn kỹ trong hình là giao dịch tặng $10 đó đang bị pp dispute charge back ko ?
pp tặng mà còn đòi lại à ? hay thớt rảnh quá potoshop chém gió nhưng giấu đầu lòi đuôi ? =))

Attachments

222.6 KB · Views: 484
Last edited:
vote ra đảo thớt cái tội chém gió và quảng cáo cho pp.
các bạn có nhìn kỹ trong hình là giao dịch tặng $10 đó đang bị pp dispute charge back ko ?
pp tặng mà còn đòi lại à ? hay thớt rảnh quá potoshop chém gió nhưng giấu đầu lòi đuôi ? =))

cái bạn khoanh vùng thì gd nào chẳng có dòng chữ kiểu đó, kiểu pp hướng dẫn nếu có gd trái phép thì vào đó xử lý =]

nên suy nghĩ kỹ trước khi phán bừa =]

untitled-png.43897

cái bạn khoanh vùng thì gd nào chẳng có dòng chữ kiểu đó, kiểu pp hướng dẫn nếu có gd trái phép thì vào đó xử lý =]

nên suy nghĩ kỹ trước khi phán bừa =]

untitled-png.43897

cho hỏi bạn biết xài pp ko vậy ? nếu gà quá thì tự vào acc pp xem có phải giao dịch nào cũng thế ko nhé ?

cho hỏi bạn biết xài pp ko vậy ? nếu gà quá thì tự vào acc pp xem có phải giao dịch nào cũng thế ko nhé ?

uhm mình k biết xài pp : ) )

để các ae trên mmo này xem ai k biết xài =]

Nhưng bạn nói cũng không đúng, dòng đó đâu có nghĩa là giao dịch đang bị dispute. Với lại "As a one-time goodwill gesture", đọc là hiểu rồi.

Gặp trúng sư phụ PP cmnr
@PhạmThi là tay trùm gỡ các kiểu PP

Hi thank a, nhiều ae trên mmo4me đc pp tặng 10$, vậy mà có người bảo bị pp dispute 10$, nghĩ 2` đau ruột mấy thánh phán :D

@PhạmThi :confused: chừng nào dẫn Ghẹ vô Sài Gòn:oops: heo thông 2 đứa lun 1 thể nhé:D Thấy Phạm Thi thì chảy nước miếng:( Thấy bạn gái nó thì Heo đái dầm:D

Gặp trúng sư phụ PP cmnr
@PhạmThi là tay trùm gỡ các kiểu PP
trùm ngu hay trùm gà hả bạn, các bạn tự vào acc paypal check những giao dịch an toàn của pp, xem có phải
như hình này ko hề có dòng chữ dispute nhé.
trình vậy cũng bày đặt đi mở dịch vụ này nọ.

Attachments

28.4 KB · Views: 47

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week