Report Paypal tặng 10$

@PhạmThi :confused: chừng nào dẫn Ghẹ vô Sài Gòn:oops: heo thông 2 đứa lun 1 thể nhé:D Thấy Phạm Thi thì chảy nước miếng:( Thấy bạn gái nó thì Heo đái dầm:D
Con Heo chắc muốn ra đảo 7 ngày nhỉ topic nào cũng nói tào lao dc

@NgonAnRoi cũng là trùm pp đó- toàn pro đá xoáy nhau làm chi

trùm pp mà nói pp dispute 10$ của khách thì chịu rồi

chỉ có người sử dụng pp dispute nhau, pp là trung gian, chỉ có pp đền cho khách thì có chứ lấy đâu ra nó dis của khách hàng, mình k biết xài pp nhưng mà điều đó là chắc chắn luôn, sẵn sàng nhận hết gạch đá

@PhạmThi :confused: chừng nào dẫn Ghẹ vô Sài Gòn:oops: heo thông 2 đứa lun 1 thể nhé:D Thấy Phạm Thi thì chảy nước miếng:( Thấy bạn gái nó thì Heo đái dầm:D

Con Heo chắc muốn ra đảo 7 ngày nhỉ topic nào cũng nói tào lao dc

vote cho Heo ra đảo thông ass khỉ 1 tuần a ơi :v

trùm pp mà nói pp dispute 10$ của khách thì chịu rồi

chỉ có người sử dụng pp dispute nhau, pp là trung gian, chỉ có pp đền cho khách thì có chứ lấy đâu ra nó dis của khách hàng, mình k biết xài pp nhưng mà điều đó là chắc chắn luôn, sẵn sàng nhận hết gạch đá
vậy bạn show hình bằng chứng tất cả các giao dịch nào của pp mà ko bị dispute nhưng cũng đều có dòng chữ đó xem nào.
hay là toàn tìm giao dịch dispute, show lên rồi phán đây là gd an toàn mới vãi.

@conheo rất thích nói thông ass, nhưng mà khi có ass thì ko dám thông, cái mồm làm hại cái nick :v
:D điều mấy chương mấy khoản nào trong rules cấm từ " Ass"

Tk paypal em hồi trước đăng ký nhưng bị sai last name, nên e phải gửi cmnd để change lại, sau khi change , và verìfy đc tài khoản cũng nửa tháng nay, thì tự dưng sáng nay e thấy sdt lạ bên nuoc ngoài gọi , bắt lên alo , nó xác nhận lại họ tên em, xong e bảo e ko rành tiếng anh, thế là nó gửi mail cho e các bác à. Tối về check mail thì bất ngờ thấy nó tặng em 10$ luôn :p , kèm nội dụng nói về lúc sáng nó gọi xác nhận lại tên em, bla bla, chất lượng chăm sóc dịch vụ của nó thik ghê :rolleyes:. Có bác nào gặp trường hợp giống em ko :eek:
Hình như có 1 vài người nhận đc dịch vụ chăm sóc tốt từ paypal như đc tặng $, giao dịch ko có vấn đề gì, chỉ gửi mail về vấn đề ngớ ngẩn mà đc gọi điện lại hoặc đc cho $... Còn 1 số thì suốt ngày bị limit , step các thứ. :D

má ơi đi đâu cũng thấy conheo

ai giúp em gỡ cái acc chính chủ limit 180day không rỏ lý do với ạ. Tính tới thời điểm này thì đã được hơn 6 tháng và đã with ít tiền thừa trong acc rồi. Nếu gỡ được em xin cúng thánh con heo quay vì giờ hết acc để giao dịch với paypal rồi. Rổ rá thế nào pm YM bilater12345

Cũng là tiền của anh em cả thôi, bọn này limit 180 ngày suốt, tiền bị hold đấy nó đem invest các kiểu con đà điểu đc

vote ra đảo thớt cái tội chém gió và quảng cáo cho pp.
các bạn có nhìn kỹ trong hình là giao dịch tặng $10 đó đang bị pp dispute charge back ko ?
pp tặng mà còn đòi lại à ? hay thớt rảnh quá potoshop chém gió nhưng giấu đầu lòi đuôi ? =))

Bác rảnh thì lúc nào teamviewer vào máy em xem :rolleyes:, em chém gió, pts làm gì cho mệt :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week