Suggest Paypal US

chán mấy chú quá PP US mà đòi gửi về PP VN ??? mấy chú tưởng PP nó ngu lắm hay sao ấy
Trừ trường hợp được PP đặc cách cho dùng IP/Telephone VN như tớ thì không nói, ngoại lệ đặc biệt

Do vấn đề IP thôi, PP có cơ chế kiểm tra... xài PP US thì nên dùng IP US, tất nhiên không phải SSH US hoặc VPN US nào cũng sạch sẽ

PP US tớ reg ở San Jose tiểu bang CA, silicon valley cùng gần trụ sở PP mới ghê. Hồi qua Texas tắm biển nude với mấy con gal Mỹ, tớ có dùng PP thì PP nói là cần call cho tớ và nó cho tớ chọn số ĐT trong account PP, mục đích của PP là kiểm tra xem tớ là rightful owner và có authorized cái transaction không thôi, nói chung PP kô gây khó khăn gì đâu.

Trừ trường hợp được PP đặc cách cho dùng IP/Telephone VN như tớ thì không nói, ngoại lệ đặc biệt

Do vấn đề IP thôi, PP có cơ chế kiểm tra... xài PP US thì nên dùng IP US, tất nhiên không phải SSH US hoặc VPN US nào cũng sạch sẽ

PP US tớ reg ở San Jose tiểu bang CA, silicon valley cùng gần trụ sở PP mới ghê. Hồi qua Texas tắm biển nude với mấy con gal Mỹ, tớ có dùng PP thì PP nói là cần call cho tớ và nó cho tớ chọn số ĐT trong account PP, mục đích của PP là kiểm tra xem tớ là rightful owner và có authorized cái transaction không thôi, nói chung PP kô gây khó khăn gì đâu.

ai làm được như anh này không ?? đâu phải lúc nào cũng có phone us cho các chú sài ké

Vl -- bác đúng là họ hàng PP

Gởi PERSONAL PAYMENT từ PP US về liên tục luôn chưa hề hấn gì chắc cũng hơn 500 cái giao dịch personal
thánh này từ ngày gia nhập cái diễn đàn này không nói 1 câu nào gì về bất cứ chuyện làm ăn nào. mà có topic nào hỏi đáp thắc mắc là vào phán như thánh sống mà toàn cái chả ai kiểm chứng được :rolleyes:

thánh này từ ngày gia nhập cái diễn đàn này không nói 1 câu nào gì về bất cứ chuyện làm ăn nào. mà có topic nào hỏi đáp thắc mắc là vào phán như thánh sống mà toàn cái chả ai kiểm chứng được :rolleyes:
Mấy cái PP này có gì đâu mà nói....

Làm ăn đàng hoàng, info thật, không chơi tiền bẩn thì làm sao PP nó limit đây? Hổng lẽ PP tự limit mình à? PP ngu thế thì sao mà nó lớn mạnh được? Các bác tự hỏi các bác có chịu bỏ chút thời gian đọc TOS hoặc User Agreements của nó không? Các vấn đề về PP đã sticky trên kia mà không chịu đọc cứ hỏi đi hỏi lại mãi.

Hỏi sao khá nổi đây?

Đúng là VN mình UG nhiều hơi bất lợi phiền hà cho người đàng hoàng nhưng bác phải biết biến bất lợi thành thuận lợi... mình không vẽ đường cho hưu chạy

Các bác thì khác cứ mua VCC của NgốCảTin làm gì, sau này muốn đàng hoàng cũng không đc nữa vì bị PP cấm vĩnh viễn rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,695
174,978
Latest member
minhhieuu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week