Suggest Paypal và billing address ?

boy_alone193

Senior
Reactions
128
MR
0.070
Theo tìm hiểu của e thì paypal có khả năng check được billing address của thẻ visa bên mỹ ( tức là khi add visa vào acc paypal mà sai billing thì nó ko chấp nhận )

Vậy cho e hỏi là paypal có thể check được billing address của thẻ visa việt nam và các nước ngoài mỹ ko ?

Ps: e dùng thẻ visa vn để thanh toán cho website qua cổng paypal mà ko thể thanh toán ? có phải là do sai billing ko ?

ở đây e sử dụng thẻ visa chưa đăng kí paypal.

thanh toán để mua soft này: http://www.crintsoft.com/MiniLyrics_buy.htm

e chọn chế độ thanh toán là thanh toán bằng visa qua cổng paypal " Create a PayPal account And pay with your debit or credit card "

Last edited:
vấn đề thứ 2 thì ko chắc. nhưng mà vì gian lận paypal nhiều quá nên ko nghĩa là có tiền là nó chịu lấy :). kiểu như nó nghi ngờ giao dịch của bạn ko an toàn thì nó vẫn ko thèm lấy tiền và báo lỗi. có lẽ vậy !

visa đó đã ver chưa hay mới add vào thôi?

visa e chưa add, mới làm mà !

vấn đề thứ 2 thì ko chắc. nhưng mà vì gian lận paypal nhiều quá nên ko nghĩa là có tiền là nó chịu lấy :). kiểu như nó nghi ngờ giao dịch của bạn ko an toàn thì nó vẫn ko thèm lấy tiền và báo lỗi. có lẽ vậy !

vậy phải làm sao để thanh toán mà ko bị tính gian lận vậy a !

enterprise

Banned
Reactions
167
MR
0.000
Chat with me via Skype
Theo tìm hiểu của e thì paypal có khả năng check được billing address của thẻ visa bên mỹ ( tức là khi add visa vào acc paypal mà sai billing thì nó ko chấp nhận )

Vậy cho e hỏi là paypal có thể check được billing address của thẻ visa việt nam và các nước ngoài mỹ ko ?

Ps: e dùng thẻ visa vn để thanh toán cho website qua cổng paypal mà ko thể thanh toán ? có phải là do sai billing ko ?

Trùng Full Name và Address nó rất quan trọng vì nó còn xác minh bank của em nữa ??? dạo này nhiều hacker nó rửa tiền quá nên PP giờ đang làm căng em

nonsuperpay

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
cái đó bạn xem cái thẻ visa của bạn loại nào chagne đc tiền ko. nếu ko thì inbox mình yhoo mình sẽ chỉ cho. chứ paypal đã cho add card thì thanh toán đc thôi miễn là name trùng với paypal còn add không quan trọng nhé.

bạn dính lỗi nào pub lên xem

ở đây e sử dụng thẻ visa chưa đăng kí paypal.

thanh toán để mua soft này: http://www.crintsoft.com/MiniLyrics_buy.htm

e chọn chế độ thanh toán là thanh toán bằng visa qua cổng paypal " Create a PayPal account And pay with your debit or credit card "

để xíu nữa e chụp hình, mong mọi ng giúp
Pay như vậy thì bạn cũng phải đăng ký PP trước-> add card vào PP -> ver card rồi mới thanh toán được

Thực ra là cổng thanh toán PP -> nó dẫn tới link order nếu đã đăng ký PP rồi thì đăng nhâp, nếu chưa thì cũng phải đăng ký

Còn bạn để quốc gia US tất nhiên là bạn không thể pay qua CC đăng ký ở vn, vì đối với us nó kiểm tra rất gắt cái vụ cc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,496
Latest member
Mrtranthee

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week