paypal veri vừa nhận tiền bị limit 180 days

duyson1991

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
cái paypal đã veri của mình vừa nhận tiền từ us về là bị limit luôn mình muốn hỏi.
Có cách nào nhận tiền từ paypal us mà ko bị limit không

cái paypal đã veri của mình vừa nhận tiền từ us về là bị limit luôn mình muốn hỏi.
Có cách nào nhận tiền từ paypal us mà ko bị limit không

ko có cách nào ngoài việc tạo được uy tín cho acc đâu bạn, mà muốn tạo đc uy tín thì phải có giao dịch, mà có giao dịch lại limited ;))

ko có cách nào ngoài việc tạo được uy tín cho acc đâu bạn, mà muốn tạo đc uy tín thì phải có giao dịch, mà có giao dịch lại limited ;))
T_T . chán vãi lương code mấy hôm liền có 65$ thôi . T_T. giờ có cách nào ko hả cậu. mà hình như là nhận tiền từ pp us mới bị còn pp vi=n ko bị phải ko

k phải đâu tùy vào lịch sử giao dịch , ip login , cookies . Chứ acc pp mình nhận tiền từ pp us vô tư , with ngay trong ngày nhận tiền cũng k sao cả . Chia buồn

Nguyeen nhân có thể không phải hoàn toàn tại nhận tiền từ us :(

Bạn phải kể rõ xem là quá trình sử dụng thế nào? ip có loạn xà ngầu không?

Nguyeen nhân có thể không phải hoàn toàn tại nhận tiền từ us :(

Bạn phải kể rõ xem là quá trình sử dụng thế nào? ip có loạn xà ngầu không?
Không cậu ạ. T_T. 1 ip , 1 visa card, 1 bank . mà có thể là mình vừa nhận được tiền mình đặt lệnh rút về bank luôn . mà tiện cho mình hỏi là . cái tài khoản bị limit rồi thì mình có được tạo tài khoản khác cùng thông tin với tài khoản đấy ko

Tạo trùng được nhưng khác cấp như person - pre - bussi , trùng info và cùng cấp cho dù info có khác chút xíu cung limited 180 ngày, vãi pp.

Mình có điều chưa biết mong các pro chỉ giáo vì đợt này pp limited khủng quá, Mình bị limit 3 em 180 ngày, trong đó 1 em veri va add bank, cho mình hỏi
1: sau 180 ngày mình có thể dùng bank đã add trong pp limit kia add vao 2 cái pp còn lại được không,
2: pp limit sau 180 ngày with xong có cho close ko.
3: Sử dụng visa internet của trust card nhận tiền được không, cái visa này ko có thẻ nên ko biết có bị tình trạng lock thẻ ko nhỉ, mà cũng chưa biết sẽ sử dụng tiền trong visa internet như thế nào nếu rút thành công
4: pp limit sau 180 ngày add bank xịn vào để with , with xong có remove cái bank đó ra xài tiếp đc ko hay nó chết cứng trong đó luôn các bác
:binhsua04:

Last edited by a moderator:
Tạo trùng được nhưng khác cấp như person - pre - bussi , trùng info và cùng cấp cho dù info có khác chút xíu cung limited 180 ngày, vãi pp.

Mình có điều chưa biết mong các pro chỉ giáo vì đợt này pp limited khủng quá, Mình bị limit 3 em 180 ngày, trong đó 1 em veri va add bank, cho mình hỏi
1: sau 180 ngày mình có thể dùng bank đã add trong pp limit kia add vao 2 cái pp còn lại được không,
2: pp limit sau 180 ngày with xong có cho close ko.
3: Sử dụng visa internet của trust card nhận tiền được không, cái visa này ko có thẻ nên ko biết có bị tình trạng lock thẻ ko nhỉ, mà cũng chưa biết sẽ sử dụng tiền trong visa internet như thế nào nếu rút thành công
4: pp limit sau 180 ngày add bank xịn vào để with , with xong có remove cái bank đó ra xài tiếp đc ko hay nó chết cứng trong đó luôn các bác
:binhsua04:
1,không
2, nó khoá vĩnh viễn và không close được
3, chưa thử nên ko biết
4, không, và kẹt luôn trong đó

cho mình ké 1 câu hỏi
pp của mình đã veri, đã bị limit 180 ngày, giờ vừa được ra tù mấy ngày. giờ mình tiếp tục dùng cái pp đó nhận tiền, rút về bank và hoạt động bình thường vẫn ok phải ko?

cho mình ké 1 câu hỏi
pp của mình đã veri, đã bị limit 180 ngày, giờ vừa được ra tù mấy ngày. giờ mình tiếp tục dùng cái pp đó nhận tiền, rút về bank và hoạt động bình thường vẫn ok phải ko?
Cậu gỡ được limit 180 ngày à, pp limit đã gỡ thành công trush cao rồi nhận tiền bình thường cậu nhé chủ yếu nguồn tiền thôi trước mình cũng có 1 con nhưng sell rồi

cũng chưa chắc , mình thấy nguồn từ ptc lại rất ổn , mình có 1 acc unver nhận cả mấy chục gd từ aurora mà toàn 0.05 mà chưa có hề gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week