Paypal VN hold 21 ngày, cần các bác chỉ giáo làm sao hết hold

nonamekool

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
Chào các bác,
Tình hình là sau khi em có đơn hàng và khách hàng đã trả tiền, em đã add tracking đầy đủ nhưng vẫn bị hold tiền trong paypal vn, báo pending và hold 21 ngày. Có cách nào để hết hold và tiền về balance nhanh hơn không ạ (paypal của em mới lập tầm 2 tuần và đây là giao địch đầu tiên ạ)

Attachments

• hold on pp.jpg
    hold on pp.jpg
    86 KB · Views: 328
Hi bạn,
Chỉ việc đợi 21 ngày sau là paypal sẽ tự cộng tiền vào tài khoản.
Trân Trọng.

nếu nhận GNS thì bạn có thể up tracking của đơn hàng. hoặc bảo bên send xác nhận đã nhận hàng hóa thì tiền sẽ về sớm hơn. có thể là về luôn khi xác nhận hoặc khi ship thành công.

Hi bạn,
Chỉ việc đợi 21 ngày sau là paypal sẽ tự cộng tiền vào tài khoản.
Trân Trọng.
Cảm ơn bạn nhé. Bạn cho mình hỏi vậy sau 21 ngày tiền về thì những lần sau tiền về luôn không hay vẫn phải đợi 21 ngày?

Cảm ơn bạn nhé. Bạn cho mình hỏi vậy sau 21 ngày tiền về thì những lần sau tiền về luôn không hay vẫn phải đợi 21 ngày?
Mình chưa gặp trường hợp này nên không biết.

Tốt nhất là cứ để 21 ngày nhận nhiều vào bán hàng chất, hàng thật khác nó remove cái limit 21 days. còn các bác non-sship thì tốt nhất bỏ đi mà làm người

Tốt nhất là cứ để 21 ngày nhận nhiều vào bán hàng chất, hàng thật khác nó remove cái limit 21 days. còn các bác non-sship thì tốt nhất bỏ đi mà làm người
sao lại non ship hả bác? có cách đó nữa à? mà bỏ đi làm người là sao bác???

bán sạch thì base cost $20 các bác non-ship chơi shopify, ebay toàn không ship hàng. lấy luôn tiền của khách. rồi chạy tk qc hoặc vít scan coi như ăn 70% revenue rồi. k phải ngẫu nhiên Paypal nó khó khăn như giờ. mình chơi ecom 4 năm rồi trước nó k hold như vậy. nhưng mấy bạn trẻ giờ k muốn làm đòi có ăn toàn chơi non-ship với pay cc ads làm nát hết thị trường rồi

bán sạch thì base cost $20 các bác non-ship chơi shopify, ebay toàn không ship hàng. lấy luôn tiền của khách. rồi chạy tk qc hoặc vít scan coi như ăn 70% revenue rồi. k phải ngẫu nhiên Paypal nó khó khăn như giờ. mình chơi ecom 4 năm rồi trước nó k hold như vậy. nhưng mấy bạn trẻ giờ k muốn làm đòi có ăn toàn chơi non-ship với pay cc ads làm nát hết thị trường rồi
shopify mà cũng nonship được hả bác? e tưởng 15 ngày mới pay ?

nếu nhận GNS thì bạn có thể up tracking của đơn hàng. hoặc bảo bên send xác nhận đã nhận hàng hóa thì tiền sẽ về sớm hơn. có thể là về luôn khi xác nhận hoặc khi ship thành công.
bên xác nhận đã nhận hàng bằng cách nào hả b? vì có hỏi bên send thì họ nói ko có chỗ nào để xác nhận? nếu dc bác chụp hình cái mục mà có thể xác nhận dc giúp em xem với

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back