paypal ?

king365

Junior
Reactions
45
MR
0.000
mình có dùng paypal nhưng 5 tháng nay không dùng tới - mình nhớ nó có câu hỏi bí mật phải ko ? trường hợp quên rồi thì gửi gmail đến paypal thì paypal có báo lại ko - trường hợp nào cần dùng đến câu hỏi bí mật ?

mình có dùng paypal nhưng 5 tháng nay không dùng tới - mình nhớ nó có câu hỏi bí mật phải ko ? trường hợp quên rồi thì gửi gmail đến paypal thì paypal có báo lại ko - trường hợp nào cần dùng đến câu hỏi bí mật ?
Không
Bạn chỉ cần login vào rồi thay là được.

cái đó thêm gmail, chỉnh sửa địa chỉ với thẻ tín dụng - chứ đâu thay câu hỏi bảo mật
Chán. Chỉ thế rồi còn cố cãi.

Bấm vô chữ Profile coi có thấy ko :eek:

mới bấm xong mà ( paypal của mình xác minh rồi )
Xác hay ko xác cũng có trong đó.

Bấm vô hẳn luôn chứ đừng có rê chuột vô. Hichic

đã sửa được rồi

lập topic nhờ mọi người giúp

người vào giúp sửa dc rồi nói mỗi câu "đã sửa được rồi"

=]]

thôi mình thay mặt bạn ấy: cảm ơn các bạn đã giúp nhé, mong nhận dc sự giúp đỡ của mọi người lần sau

thân ái chào tạm biệt :p

lập topic nhờ mọi người giúp

người vào giúp sửa dc rồi nói mỗi câu "đã sửa được rồi"

=]]

thôi mình thay mặt bạn ấy: cảm ơn các bạn đã giúp nhé, mong nhận dc sự giúp đỡ của mọi người lần sau

thân ái chào tạm biệt :p
cám ơn bạn đã cảm ơn dùm mình

đã sửa được rồi
Hãy sống như thể ngày mai mình sẽ chết.Hãy luôn hỏi bản thân: có cách nào đơn giản hơn để xem xét vấn đề này ? Người thành công tìm cơ hội trong khó khăn – người thất bại tìm thấy khó khăn trong cơ hội.Người thành công tập trung vào những cơ hội – người thất bại tập trung vào những khó khăn.Người thành công tìm ra phương pháp – người thất bại tìm ra vấn đề.

Hãy sống như thể ngày mai mình sẽ chết.Hãy luôn hỏi bản thân: có cách nào đơn giản hơn để xem xét vấn đề này ? Người thành công tìm cơ hội trong khó khăn – người thất bại tìm thấy khó khăn trong cơ hội.Người thành công tập trung vào những cơ hội – người thất bại tập trung vào những khó khăn.Người thành công tìm ra phương pháp – người thất bại tìm ra vấn đề.
nói đc mà ko làm đc á hở =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week