payquicker -- pro nào biết xin chỉ giùm mình !!!!

Việc là thằng admin nó đơ đơ nó đòi trả tiền bằng cái này payquicker -- mà từ trc' tới h chưa biết nó là cái gì . Pro nào biết dùng cái này xin chỉ giúp mình :

- Nó có cho rút về bank Việt Nam không? và tỉ giá của nó thế nào ????
- Cách ex nó sang paypal ???

Pro xin chỉ giúp em !!! :m178::m178::m178:

---------- Post added at 09:31 PM ---------- Previous post was at 09:26 PM ----------

lên cho pro giúp với nào ..........................

---------- Post added at 09:37 PM ---------- Previous post was at 09:31 PM ----------

vừa lên đã trìm thế này .... ai biết giúp mình với nào ............................................

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:37 PM ----------

lên nào ..........................................

bux1990

Newbie
Reactions
256
MR
0.000
ko ai giúp àh ...............................................pro đâuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

---------- Post added at 09:45 PM ---------- Previous post was at 09:45 PM ----------

Mình mới nghe lần đầu. Bạn thử tìm hiểu xem site của nó nè: https://www.payquicker.com/
ko thấy có vietnam khi đăng ký :(

Upvote 0
ko ai giúp àh ...............................................pro đâuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

---------- Post added at 09:45 PM ---------- Previous post was at 09:45 PM ----------

ko thấy có vietnam khi đăng ký :(
uh, mình thử đăng kí nhưng ở phần quốc gia không có Việt Nam. Nói chung bank online này không phổ biến bạn à.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
424,492
177,020
Latest member
HThinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week