SCAM PayupHourly - payuphourly.com

hyipdollar

Hero
Reactions
1,512
MR
20.226
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

Site ra ngày: 11/11/2015

Kế hoạch đầu tư:
2.3% to 15% hourly for 48 hours !
7% to 30% daily for 30 days !

Proof deposit, đang đầu tư plan 2.3% to 15% hourly for 48 hours :)

Nhận xét: site có SSL, dedicated server, Script chạy mượt... nhưng là kế hoặch giờ nên các bạn nên chơi có chừng mực :)

Tham gia PayupHourly
https://www.payuphourly.com/?ref=hyipdollar

RCB: http://www.hyipdollar.com/refback/lid/32/

Last edited:
thanh toán đầu tiên instant:

The amount of 1.15 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9612861->U1896276. Memo: API Payment. Your withdrawal request in PayupHourly.. Date: 01:38 11.11.15. Batch: 108983367.

Sent Payment: 10.00 USD to account U9612861 from U82xxxxx. Batch: 108984065. Memo: Shopping Cart Payment. Spend from dungvictory to PayupHourly.
@ vừa đep xong thì k load đc trang

yên tâm bác, sập thế này admin lỗ nặng, chờ chút thời gian xem sao, nếu sập luôn thì mình có thể refund cho cậu, xem như hoà tiền quảng cáo vậy :(
dep chơi 10$,quan trọng gì đâu bác, cơ bản thấy mình pro quá làm sập đc web :D

dep chơi 10$,quan trọng gì đâu bác, cơ bản thấy mình pro quá làm sập đc web :D

10$ đúng là không đáng là bao, nhưng với mình thì cả vấn đề thời gian. Vốn 5$ chơi HYP, sao 1 thời gian cày hồ ly được 12$, dep 2 site không active bay mất 9$ :mad::mad: còn lại 3$. Cày lại từ đầu mới được hơn 13$, mới dep vào ribenda lại bị pending :D:D. Giờ phải quay lại điểm ban đầu :p:p:p

10$ đúng là không đáng là bao, nhưng với mình thì cả vấn đề thời gian. Vốn 5$ chơi HYP, sao 1 thời gian cày hồ ly được 12$, dep 2 site không active bay mất 9$ :mad::mad: còn lại 3$. Cày lại từ đầu mới được hơn 13$, mới dep vào ribenda lại bị pending :D:D. Giờ phải quay lại điểm ban đầu :p:p:p

trong các hyip nếu xét tương đồng về lãi thì hourly nhanh hồi vốn nhất và rủi ro cũng cao nhất :D

Em vô site bình thường rồi mà bác. có điều không theo site này tại hết vốn. còn đang để $ trên anduca.
Ribenda tối qua em chạy thoát rồi, bác không thoát được à? site đó thấy ghê ghê :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,063
173,144
Latest member
Huyd

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back