Tutorial [PEKO] - Hướng dẫn đăng ký Peko cho máy JB - Kiếm 0.5-1$/ngày

vậy hả bác? em dùng android , có cách nào kiềm được tầm 5k point 1 ngày không bác :( em toàn 2k point/ ngày hic hic

Lạ nhỉ, theo mình nghĩ thì khác. Nếu như canh đúng chuẩn thời gian, thì 1 ngày bạn có khoảng 23 lượt Peko, đc miễn phí 10 peko 1 ngày nữa là 34. Tức là nếu chỉ tính lượt peko mình có 1 ngày thì xui lắm bạn cũng phải đạt tầm 3-4k point. Chưa kể còn được người khác Peko và quay Jackpot. Ko biết trên Android bạn vào Get Free Coin có cách nào kiếm thêm coin ko, chứ mình tà tà spam Stamp thì cũng thêm khoảng 15-20 lượt quay 1 ngày nữa :)

P/s: Kinh nghiệm của mình là đợi 10-20 lần quay thì quay 1 thể, xong thì cũng đc 5-8 lần ra Gold, lúc đó quay, có hôm trúng 2 3 lần, xui thì ko trúng cái nào, nhg như vậy thì dễ trúng hơn, đa phần ngày nào mình cũng trúng Jackpot :)

Hình như android ko đc free 10 lượt thì phải ^^, thớt hoạt động cả bên heaveniphone nữa hả hehe
Mình dùng iOS mà nên cũng phải nghía qua bên đó có j update hot, vs lại hóng tin tức mới :D, he, bác cũng ở bên đó qua à, nick bên kia mình gà lắm, toàn vào đọc News thôi :D

Thớt có mẹo nào quay jackpot không toàn quay hụt
Jackpot mình có kinh nghiệm j đâu, cứ dồn lại 1 cục 5- 8 lượt thì quay 1 thể, như thế tỷ lệ trúng cao hơn, thường mình quay nhu thế 1 ngày cũng đc Jackpot 1 lần. Khi quay thì ko phải canh me j nhiều đâu, chẳng canh đc đâu mà, mình cứ bấm liên tục cho nó xong nhanh thôi :D

Hàng lại về, pay ngay sau 1 tiếng request, ae yên tâm chiến nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,354
Latest member
thaobroker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week