Tutorial [PEKO] - Hướng dẫn kiếm tiền hoàn chỉnh nhất

Status
Not open for further replies.
mình nhận lần đầu tiên là instant mấy lần sau là 2-3 ngày nhé! paypal ver hay unver đều nhận oke cả! game này cũng khá lâu rồi nên cứ yên tâm mà chiến thôi :) cheat cũng phải khôn khéo chứ ko là nó ko cho rút tiền đâu đấy :D
Thank Pac' a....E cheat thi..ACC chinh' choi tren Ip con cheat ref e choi tren BlueStacks a.....

vào setting => delete account o_O vậy là có thể dùng lại acc facebook cũ để cheat tiếp à thím ?
hoàn toàn dùng lại được acc facebook cũ để cheat nhé bạn! nhưng ko ref cho acc trước đó đã ref đc thôi. ref acc khác thoải mái

Tiền vẫn về đều nhé! 2-3 ngày :)

K biet' lieu. acc e co' bi. Lock k nhi?.....Kheo' khi cho` 1 tuan k dc...no' thong bao' gui? lai point roi lock luon acc thi chet'....:mad::mad::mad:...Hoi? may' Pac' o? nc' ngoai deu` noi lan dau` tien la instant ngay mà

anh rất tốt nhưng em rất tiêc, ip4 cùi của em đang sài ios 501. nó bắt 6 mới cho chơi. anh em cho hỏi là có nên JB và lên ios mới nhất ko ( hình như là 7.x.x)
máy em còn bảo hành và mua ở TGS :)

anh rất tốt nhưng em rất tiêc, ip4 cùi của em đang sài ios 501. nó bắt 6 mới cho chơi. anh em cho hỏi là có nên JB và lên ios mới nhất ko ( hình như là 7.x.x)
máy em còn bảo hành và mua ở TGS :)
nếu world thì iPhone 4 lên 7.1 đi. dù là bản IOS cuối cùng hỗ trợ cho iPhone 4 những vẫn chạy ổn :)

K biet' lieu. acc e co' bi. Lock k nhi?.....Kheo' khi cho` 1 tuan k dc...no' thong bao' gui? lai point roi lock luon acc thi chet'....:mad::mad::mad:...Hoi? may' Pac' o? nc' ngoai deu` noi lan dau` tien la instant ngay mà
đúng là lần đầu instant và lần 2 trở đi thì tầm 2,3 ngày hoặc có thể lên đến 10 ngày nha bạn :)
bác chỉ cách reg acc fabook với, reg được 3 acc nó bắt verphone
mình toàn dùng acc của bạn bè chứ ko reg acc mới :D

bác thớt cho e mượn acc itune us được không, e sẽ ref cho thớt, tks thớt :D

Restore điện thoại xong rồi cài lại nha bạn
hum trc mình cài ra rồi cheat bị ban acc, giờ ko reg acc đc ở trên đt đó nữa, k biết nó có lưu lại số máy ko bạn nhỉ? k biết restore lại có đc ko

hum trc mình cài ra rồi cheat bị ban acc, giờ ko reg acc đc ở trên đt đó nữa, k biết nó có lưu lại số máy ko bạn nhỉ? k biết restore lại có đc ko
Cứ restore thử đi bạn! Đừng dùng facebook cũ nữa.

Cứ restore thử đi bạn! Đừng dùng facebook cũ nữa.
mà cái cách bạn dạy cheat ở #1 đó có áp dụng đc cho androi k bạn? thấy bạn nói chỉ áp dụng cho iOS, k biết ai xài androi cheat đc peko chưa

mà cái cách bạn dạy cheat ở #1 đó có áp dụng đc cho androi k bạn? thấy bạn nói chỉ áp dụng cho iOS, k biết ai xài androi cheat đc peko chưa
Mình ko có máy android nhưng mà mượn máy bạn bè thì ko thấy mục mission bên menu nên android ko cheat đc kiểu đó :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week