Pele Fast Verify and Transfer.

host mình safe mode , vẫn chuyển đều đều , có điều nó không get code cho :D toàn phải thủ công
1 mail dc 200d tính ra cũng bèo quá nhỉ

Tính kiểu gì mà ra 200d.

1 acc vừa ref vừa send được 198 tức là 0,0006x 0,198 = 0,0001188 BTC

thớt ơi lỗi quá time này sao chỉnh sửa nhỉ :(, nãy h toàn phải log vào send

thớt ơi lỗi quá time này sao chỉnh sửa nhỉ :(, nãy h toàn phải log vào send
View attachment 36699
Thêm ở dưới <? cái này(ở temp.php & do.php nếu xài bản temp update).
set_time_limit(0);
=======================================================================
Tiện thể show cái test :D. Đợi phê tý nhưng up host làm chục tab dc :-".

bác viết rổi rắm. đường dẫn lung tung. tìm đc thông tin cần thiết khó khăn quá. đọc một hồi ko biết bác dẫn đi đâu

bác viết rổi rắm. đường dẫn lung tung. tìm đc thông tin cần thiết khó khăn quá. đọc một hồi ko biết bác dẫn đi đâu
Cậu học code thì cứ xem qua những code đơn giản trước đã :D

bác ơi giúp em lỗi này với em loay hoay mãi mà k làm được, e làm như này k biết có đúng k, em down vertrigo về rồi cài , sau đó chèn và giải nén ipele vào thư mục w w w.., sau đó tải cái tempv2.zip chỉnh sửa lại ID trong Temp.php đấy rồi paste đè vào www , xong bị cái lỗi này hic có ai bị như em không ạ

bác ơi giúp em lỗi này với em loay hoay mãi mà k làm được, e làm như này k biết có đúng k, em down vertrigo về rồi cài , sau đó chèn và giải nén ipele vào thư mục w w w.., sau đó tải cái tempv2.zip chỉnh sửa lại ID trong Temp.php đấy rồi paste đè vào www , xong bị cái lỗi này hic có ai bị như em không ạ

down file PHP.ini của bác ấy về chép đè vào, xem tại: http://mmo4me.com/threads/hotdeals-com-super-fast-spin-fast-register-verify.192097/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom